Wanapata Kwa Raha Zao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanapata Kwa Raha Zao

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Power G, Nov 24, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapa hakuna cha Baamedi wala kuchunwa wala mchunaji, watu wanaburudika kwa raha zao tu
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    afu wakimaliza wanaenda kupiga yale mambo yetu kwa salama moja, akimaliza mmoja inasuuzwa afu anatumia mwingine.
    Hadi raha
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Unaweza kunywa makohozi ya mwenzako, uchafu tu..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    huko hakuna ujinga huo full kuaminiana huko bwana Katavi...
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Hapo ni uwezo wako tu wa kufyonza.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    dah! Aise na cmu yangu ya mchina sijaona kitu. Nalog off
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,575
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Hii picha ni kama nishawahi kuiona kwenye video ya GNL Nzamba ya kuitwa 'soda'.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kongosho wataendaje kupiga yale mambo yenu wakati hicho kinywaji ni kwa jinsia moja tu?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Wakipata TB wanaanza kusema wamelogwa na yule jirani, ananionea wivu kwa kuwa nimenunua yeboyebo jipya. (waone, wote wana yeboyebo)
     
  10. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe hata kwenye haya mambo mtungo unahusika!
     
Loading...