Wanaotaka kujenga heshima ya ndoa


NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,111
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,111 734 280
LIPA KODI KWA MAENDELEO YA NCHI YETU

kwetu tu ndio tuna matatizo haya wakuu hata Ughaibuni.
Ningependa mambo mazuri kushirikishana
Tulishazoea dawa za kumeza,kutafuna zenye kaharibu mwili.
Ila nataka nikupatie dawa ya WAJERUMAN ya kupaka tu kidogo kwenye jogoo lazima awike masaa 6 na kuchelewesha pia kufika.

Watu watano wa kwanza kuni PIN(in box) itakuwa bureee ili walete mrejesho.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,515
Likes
9,835
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,515 9,835 280
Hahaha Mkuu masihara hayo..
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,111
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,111 734 280
Kweli namaanisha kabisa wangu
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
PIN?
 
plock

plock

Senior Member
Joined
May 20, 2016
Messages
162
Likes
105
Points
60
Age
26
plock

plock

Senior Member
Joined May 20, 2016
162 105 60
Sio kwetu tu ndio tuna matatizo haya wakuu hata Ughaibuni.
Ningependa mambo mazuri kushirikishana
Tulishazoea dawa za kumeza,kutafuna zenye kaharibu mwili.
Ila nataka nikupatie dawa ya WAJERUMAN ya kupaka tu kidogo kwenye jogoo lazima awike masaa 6 na kuchelewesha pia kufika.

Watu watano wa kwanza kuni PIN(in box) itakuwa bureee ili walete mrejesho.
mkuu dawa inaitwaje hiyo
 
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
404
Likes
280
Points
80
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
404 280 80
Mimi ninaijua inaitwa Ngasongo ni nomaa sijawahi tumia ila kuna mshkaji anaitumia yupo pale mabibo
 
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
404
Likes
280
Points
80
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
404 280 80
Hiyo siyo mjerumani hiyo ninkutoka songea
 
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
131
Likes
61
Points
45
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined Feb 14, 2012
131 61 45
Ndoa nyingi sasa imekua shida Wanaume sijui mmepatwa na matatizo gani? Enzi za mababa zetu hakukuaga na Hizi mambo za kuboost dudu eti ndo uweze kutumika kwa muda mrefu, ndo maana wanawake wengi wanachepuka na imekua kama fashion mlo wa ndani dhoofli hali! Hilo goli1 tu kulipata mtu anaomba pooh!! Why?????
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
658
Likes
365
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
658 365 80
Yaani mm nashindwa kuelewa hata ukisema oil chafu ni dawa mpini mbona utapata wateja!!!!jamani acheni chips na kuvaa boxer za cowboy
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266