Wanaotaka kufanya mitihani ya TOEFL,GRE NA GMAT tuwasiliane

Wanaotaka kufanya mitihani ya TOEFL,GRE NA GMAT tuwasiliane

Joined
Aug 1, 2013
Posts
42
Reaction score
15
Ndugu zangu kwa wale wanaohitaji kusoma nje ya nchi na kuhitaji kufanya mitihani tajwa hapo juu naomba tuwasiliane kupitia namba 0712672210 na 0756047277 kwa maelezo zaidi. hakika mshikeni sana elimu na msimuache aende zake hasa upatapo fursa kama hiyo.
 
Ndugu zangu kwa wale wanaohitaji kusoma nje ya nchi na kuhitaji kufanya mitihani tajwa hapo juu naomba tuwasiliane kupitia namba 0712672210 na 0756047277 kwa maelezo zaidi. hakika mshikeni sana elimu na msimuache aende zake hasa upatapo fursa kama hiyo.


British Council pia wanaweza kukupa kila kitu,ada 460,000,cheti ndani ya wiki 3,vituo Dar na Arusha
 
Ebu fafanua kidogo,hio mitihani ikoje?



Kimsingi kama unataka kwenda kusoma vyuo vya nje,ni lazima uthibtishe uwezo wako wa kumudu lugha ya kiingereza.
Kwahiyo kuna mitihani maalumu ambayo unafanya kuthibitisha uwezo huo.Mitihani hiyo ina sehemu nne:Kusikiliza,kuandika,kujieleza na kusoma.
Inaratibiwa na British Council hapo Dar.Pia unaweza jaza fomu online kupitia website yao. Kabla ya kufanya hivyo hakikisha una Passport. Kama huna cheti cha mtihani huo amabao ni lazima ufaulu katika kila kipengele kati ya hivyo 4,hata viza ya kuingia huko nje hutapata
 
Kimsingi kama unataka kwenda kusoma vyuo vya nje,ni lazima uthibtishe uwezo wako wa kumudu lugha ya kiingereza.
Kwahiyo kuna mitihani maalumu ambayo unafanya kuthibitisha uwezo huo.Mitihani hiyo ina sehemu nne:Kusikiliza,kuandika,kujieleza na kusoma.
Inaratibiwa na British Council hapo Dar.Pia unaweza jaza fomu online kupitia website yao. Kabla ya kufanya hivyo hakikisha una Passport. Kama huna cheti cha mtihani huo amabao ni lazima ufaulu katika kila kipengele kati ya hivyo 4,hata viza ya kuingia huko nje hutapata
huyo jamaa juu alitaka kupiga dili au lengo lake ni lipi hasa?
By the way, maelezo mazuri.
 
British Council pia wanaweza kukupa kila kitu,ada 460,000,cheti ndani ya wiki 3,vituo Dar na Arusha
emu naomba nikuulize hivi inaweza kucmchukua mda gani mtu ambaye ameishia darasa la 7 st.kayumba kujinoa afanye mitihani hiyo na akafaulu vizuri.
 
Kwa uelewa wangu hiyo mitihani hua inatolewa na British Council na chuo cha Mwalimu Nyerere Kigamboni, mleta uzi tuambizane unatokea taasisi ipi.
 
  • Thanks
Reactions: Qj_
emu naomba nikuulize hivi inaweza kucmchukua mda gani mtu ambaye ameishia darasa la 7 st.kayumba kujinoa afanye mitihani hiyo na akafaulu vizuri.

Daaa,chamsingi unatakiwa kujua aina ya mitihani yenyewe, ila kimsingi ni migumu kidogo.Lakini hata hivyo pale British Council wanafundisha masomo hayo kabla hujaingia kwenye mitihani
 
Me nimewahi ifanya pale UDSM, university of cOmPuter UCC. wenyewe wanafanyisha TOELF, GRE & GMAT. Na cd zenye muongozo wa kujisomea wanauza ukiwa umeshalipia hio mitihan husika
 
emu naomba nikuulize hivi inaweza kucmchukua mda gani mtu ambaye ameishia darasa la 7 st.kayumba kujinoa afanye mitihani hiyo na akafaulu vizuri.
Sidhan kama anaweza kufanya. Huwa ni maalum kwaajili ya wanaomba nafasi za vyuo nje. Mfano GRE na GMAT ni kwaajili ya waliomaliza bachelors wanataka kuendelea na masters vyuo vya nje.( ni kwaajili ya udahili) na TOELF/ IELTS kwaajili ya visa assessment. Nadhan umenielewa mkuu.
 
Ndugu zangu kwa wale wanaohitaji kusoma nje ya nchi na kuhitaji kufanya mitihani tajwa hapo juu naomba tuwasiliane kupitia namba 0712672210 na 0756047277 kwa maelezo zaidi. hakika mshikeni sana elimu na msimuache aende zake hasa upatapo fursa kama hiyo.
Mkuu hujawa wazi, ww ni wakala unafanyisha hii mitihani??? Au wewe unaandaa wanaofanya hii mitihani ( i mean unawapiga tuition)[emoji23]
 
Mkuu hujawa wazi, ww ni wakala unafanyisha hii mitihani??? Au wewe unaandaa wanaofanya hii mitihani ( i mean unawapiga tuition)[emoji23]
Nashukuru kwa ujumbe wenu na maulizo yote hasa andromena na Father of history kwa maelezo yenu mazuri hata hivyo nivema mtu kuwa na tahadhari kabla kwani matapeli ni wengi.Mm ni mfanyakazi wa International Education Recruitment and Overseas Placement Agency (IEROPA) iliyoko mbezi beach na imesajiliwa kwa mjibu wa sheria za nchi ikiwa chini ya TAESA yaani Tanzania Employement Agency ikiwa chini ya wizara ya Ajira,kazi,Sera,bunge na maendeleo ya vijana kama wakala wa ajira pamoja na Mitihani tajwa hapo juu na msimamizi mkuu wa mitihani hiyo ni Lecturer chuo kikuu-UDSM. Mwanzoni alikuwa kituo kilikuwa hapo Udsm lakini baadaye kikahamia hapo Mwalimu Nyere academy na tunahusika na usahil tu kwa sasa.zaidi ya wanafunzi 80 wametia kwetu.
 
Nashukuru kwa ujumbe wenu na maulizo yote hasa andromena na Father of history kwa maelezo yenu mazuri hata hivyo nivema mtu kuwa na tahadhari kabla kwani matapeli ni wengi.Mm ni mfanyakazi wa International Education Recruitment and Overseas Placement Agency (IEROPA) iliyoko mbezi beach na imesajiliwa kwa mjibu wa sheria za nchi ikiwa chini ya TAESA yaani Tanzania Employement Agency ikiwa chini ya wizara ya Ajira,kazi,Sera,bunge na maendeleo ya vijana kama wakala wa ajira pamoja na Mitihani tajwa hapo juu na msimamizi mkuu wa mitihani hiyo ni Lecturer chuo kikuu-UDSM. Mwanzoni alikuwa kituo kilikuwa hapo Udsm lakini baadaye kikahamia hapo Mwalimu Nyere academy na tunahusika na usahil tu kwa sasa.zaidi ya wanafunzi 80 wametia kwetu.
PIA KUNA MATERIAL AMBAYO ANAPATIKANA KUPITIA CD LAKINI HADI MTU ATOE ORDER NDO AANDALIWE.NAAMINI KIASI NIMEELEWEKA.
 
je kuna scholarship...na je kama umemaliza bachelor na unataka kuendelea na master nje na ukafaulu mitihani yao watahitaji qualification nyingine labda GPA au ndo mmemalizana
 
Back
Top Bottom