Wanaoolewa ni darasa la saba na form 4


Gegree ndio nini?
 
Hii ligi humu ndani inakuwa ndefu sababu wengi bado hawajaolewa na hawataolewa pia.
 
Mtu anaposema kwamba mtu aliyesoma anakuwa na upeo mkubwa anakosea, upeo sio shule
kwani hakuna chuo kinachomfundisha mtu elimu ktk ujumla wake, ndio maana ukimchukua mchumi ukampeleka kwenye sheria atakuwa mjinga, hivyo shule haiwezi kuwa kigezo cha kuoa/kuolewa kwa kisingizio cha upeo ila ambalo wanaume tunalihofia ni kusalitiwa na mke anayefanya kaz tu sio elimu yake.
Mimi hata mwanamke akiwa na PhD haina shida sharti asifanye kazi popote, maofisin si salama funguen biashara wake zenu wazisimamie.
 
hivi utaniacha kisa nilikula mshimba kweli?

Bahati mbaya sikukuolea digirii bali papuchi. Hivi ukipata kadigirii papuchi inabadili ladha? Kumbe ndo maana madogo siku hizi hawana masihara na mbuzi mee......
 
mkuu wote sawa ila wa form 4 anaweza akajieleza labda au kushika hata mouse ya computer,wengine wanafeli kwa kupanic
 
tatizo hawafai kuolewa,labda wabandike degree ukutani

Humu JF wanajipa ujinga tu.
Afu wengi wao ndo wanafanya mambo ya ajabu ajabuuuu. Mwisho wa siku ndoa yaota mabawa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…