Wanaongoza kipindi cha ITV cha Malumbano ya Hoja sina imani

Wanaongoza kipindi cha ITV cha Malumbano ya Hoja sina imani

Michagadema haipendi kuambiwa ukweli, jamaa yuko poa sana haruhusu ujingaujinga
 
Huyo jamaa mwenye tai sijui kuna cheo anavizia yani mwanahabari mzima anatetea bunge kutokua live

Kama tulivyoshuhudia madaktari feki Dodoma na Muhimbili siku za nyuma; yawezekana pia kwa wanahabari, kumbuka hii ni Bongoland. Mi kinachonikera ni hawa ITV kualika watu wengi halafu unampa kila mtu dk 2 kuchangia! Tena baadhi ni walewale wiki nenda rudi, hadi sura zao kama yule rais wa mbao sijuwi tumeshazichoka. Alikeni watu wachache wape kila mtu muda wa kutosha aongee aulizwe maswali ajibu. Mtu akivurunda usimwalike tena. Ili isiwe kama kijiwe cha kuuza sura kama Bunge la JMT. Mkifanya hayo mtavutia washiriki wenye vipaji na elimu zaidi na kuongeza watazamaji/wasikilizaji makini.
 
Mi nadhan waongozaji wa kipindi wawe ni watu wa kusikiliza tu na sio wachangiaj waache kukosoa wachangiaji kama anavyo fanya kapalatu wao ni wanahabari hawatakiwi kujionesha pande wanazo simamia hasa anapokuwa kwenye live coverage,wao waongoze kipindi tu badi na sio kukosoa ama kufafanua lolote na ndio maana huwa wanaita meza kuu kwa kazi ya ufafanuzi, kapalatu anaharibu sana kipindi , anasahau kama yeue ni mwanahabari hatakiwi kujionesha upande anao simamia kisiaasa ,yeye aongoze kipindi tu ndio hasa jukumu lake.
 
Bawacha hata ufo saro mlikuwa mna msema vibaya...
Acha kuropoka kama umekatwa kichwa. Ninauhakika hujawahi kuwafuatilia, Mfano katika kipindi hiki tu mara kadhaa kambaya amewa-interupt watu walioikosoa serikali kwa kutokuonyesha bunge live, lakini hakuwa interupt hata mara moja wale waliokuwa wanasifia uamuzi wa kuondoa matangazo ya moja kwa moja ya bunge. Hapo TCRA wanahusikaje?
 
Naungana na mdau hapo juu anayesema itv wawe wanaalika washiriki wachache ili wawe wana muda wa kutosha wa kuchangia mada.
 
Back
Top Bottom