Wanaokooesha simu hakuna namna ya kuwazibua?

Wanaokooesha simu hakuna namna ya kuwazibua?

Ok9

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Posts
4,554
Reaction score
4,171
Kumekuwa na wimbi kubwa la kukopesha simu... Unalipa kidogo kidogo kama mtambo wa sola.
Hajapatikana mtu wa kubadili either IMEI au chochote ili simu iwe free?


Sent from my 2201117TG using JamiiForums mobile app
 
Acha ubadhirifu. Kwann ubadili IMEI na unajua upo ndani ya mkataba, why usilipe deni lako lote kisha wakakutoe katka mfumo wao wa kukufuatilia?
Hivi duniani kuna mtu tapeli kama mtanzania. Ndio maana wanaotoa mikopo wanaweka riba kubwa kufidia hasara za watakaowatapeli.
Mtanzania anakuja kwa shida analia ukishamsolvia wewe anakuona lofa
 
Cha juu ni kikubwa afu simu wanatoa za quality ya chini.
Kama umelitambua hilo basi usikope; na kama ulishakopa huna budi kulipa maana ndiyo dawa ya deni.
Kama una malalamiko kuhusu ubora peleka madai yako kwenye vyombo husika kama TCRA au FCC n.k; hiyo itakuwa bora kuliko kufikiria kubadili IMEI ili upotee.
Wakati mwingine kabla hujanunua, zingatia usemi huu kuwa "Let the buyer be aware" (mnunuzi na awe makini).
 
Kama umelitambua hilo basi usikope; na kama ulishakopa huna budi kulipa maana ndiyo dawa ya deni.
Kama una malalamiko kuhusu ubora peleka madai yako kwenye vyombo husika kama TCRA au FCC n.k; hiyo itakuwa bora kuliko kufikiria kubadili IMEI ili upotee.
Wakati mwingine kabla hujanunua, zingatia usemi huu kuwa "Let the buyer be aware" (mnunuzi na awe makini).
Sahihi kabisa mkuu.
Nimekuelewa japo sio mhusika.
 
  • Thanks
Reactions: Ok9
Yn nikiona mtu amechukua simu ya kukopa cjui namuonaje
 
  • Thanks
Reactions: Ok9
Kama umelitambua hilo basi usikope; na kama ulishakopa huna budi kulipa maana ndiyo dawa ya deni.
Kama una malalamiko kuhusu ubora peleka madai yako kwenye vyombo husika kama TCRA au FCC n.k; hiyo itakuwa bora kuliko kufikiria kubadili IMEI ili upotee.
Wakati mwingine kabla hujanunua, zingatia usemi huu kuwa "Let the buyer be aware" (mnunuzi na awe makini).
Watz wengi hulalamikia moyoni na sio kwwnye vyombo husika.

Sent from my 2201117TG using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom