Wanandoa wengi wapweke kuliko ""single" aka bachela


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Nimejaribu kuangalia baadhi ya wanandoa mbalimbali na kuona kuna mengi sana yanayotokea hivi sasa
naomba nieleweke sikutishi uoe ama kuolewa ila vyema kujua ndoa sio lelemama na unapoamua kuingia usitarajie msaada wa mamako ama babako unapoaribu kama mlivyokuwa bg

Ndugu zangu kuna mambo mengi yanatokea kwenye nyumba zetu laiti mwenyezi mungu angesema tukiwa tunajenga nyumba tuache upenyo kwenye kona zetu asingekuwa akioa mtu kwa jinsi kuta zinavyoficha siri zetu...ninayo mifano mingi tu wapo watu wanabebabna kwenye magari unapowaona salenda mataa wanakula kiyoyozi ukahisi wako peponi kumbe mmoja wao anatukana kisisiri huyu polisi vipi anatuchelewesha nikammwage huyu nianze zangu.....sitaki ufanye hivi nasema kwa kukuonya muwe makini sana na ndoa tunazofunga

Usifunge ndoa kwa ajili ya shangazi ama mjomba ama baba ama mama utalia..wengi wameingia kwenye sumu hii na kuishia kugawana pepo walizocchuma wakiwa duniani baada ya miaka kadhaa..mbaya zaidi hivi sasa unakuta babu na mvi zake ati anaenda mahakamani kuomba bibi ampe talaka laana ilioje...

So ni kweli ukiwa single unakuwa na furaha ya kujiamulia mambo na kufrahi kwenda unapotaka lakini ukifika kwenye ndoa ndugu ujue kuna serikali ya NDOA..na mawaziri makatibu manaibu na diwani pamoja na wabunge woote ni wewe na mkeo na majukumu yote mwaitaji kuyafanikisha pamoja ili msikae vikao vya kususluhishana kama RICHMOND...

Mwisho nawatakia heri na fanaka kubwaaaa kwa wapendwa wetu walioamua kufunga ndoa Kanisani/MSIKITINI/BOMANI na sehemu mbalimbali maana nimesikia mbeya huko kuna wachungaji wanawawafwata wanandoa nyumbani na kuozesha..si haba hali wamependana...nawatakia harufu njema ya amani upendo na mzidi kuongeza dunia kama wazazi wenu wasivyokuwa wachoyo kuwaleta nyie dunian leo hii mnafunga ndoa......

WASIMAMIZI

Tafadhali ukiwa unatarajia kusimamia ndoa ya mtu jumamosi ijayo ama ijumaa nk tafadhali tena kama si wanandoa jamani punguzeni ukaribu...sie wake zetu tunawaruhusu kwa kuwaheshimu wanandoa lakini naona hivi sasa mtu yuko mbele anapunga usemi na wake zetu kama baba na mama pinda pale baharini
Hili tusingependa litokee kama si mkeo lishaneni keki mshibe muondoke si mambo ya umependeza oohh unajua angechelewa walahi ningekuwa na wewe toka hapa ulikuwa wapi siku zote na nasema kama una tabia hii walahii utaishia kusimamia ndoa za watu mpaka mwisho na kuoa huoi..si hilo tu na nyi wamama mambo ya kupeana namba za simu mbele mkome..kumbukeni mko na wanaume zenu kwenye ukumbi

KILA LA KHERI
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Itafika wakati inabidi wake zetu wakisimamia ndoa tuende na panga kwenye makoti yetu meusi kuleta heshima kwa wasimamizi hilo ni wazo...karibia na utani
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
:teeth::teeth::teeth:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hii kiboko imenichekesha pale kwenda na mapanga kwenye koti jeusi wakati mkeo amesimamia harusi. U made my day nimecheka mpaka basi
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Itafika wakati inabidi wake zetu wakisimamia ndoa tuende na panga kwenye makoti yetu meusi kuleta heshima kwa wasimamizi hilo ni wazo...karibia na utani
hili dume linawivu wa kuua mtu, kaeni mbali wakware likikukama litakupididy bila huruma
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mmmh mbn unatuogopesha sasa jamani,so nikipata kajamaa nikatose?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
WASIMAMIZI

Tafadhali ukiwa unatarajia kusimamia ndoa ya mtu jumamosi ijayo ama ijumaa nk tafadhali tena kama si wanandoa jamani punguzeni ukaribu...sie wake zetu tunawaruhusu kwa kuwaheshimu wanandoa lakini naona hivi sasa mtu yuko mbele anapunga usemi na wake zetu kama baba na mama pinda pale baharini
Hili tusingependa litokee kama si mkeo lishaneni keki mshibe muondoke si mambo ya umependeza oohh unajua angechelewa walahi ningekuwa na wewe toka hapa ulikuwa wapi siku zote na nasema kama una tabia hii walahii utaishia kusimamia ndoa za watu mpaka mwisho na kuoa huoi..si hilo tu na nyi wamama mambo ya kupeana namba za simu mbele mkome..kumbukeni mko na wanaume zenu kwenye ukumbi

KILA LA KHERI
Si kwamba huko kwingine hakukuwa na maana la hasha ..post yako nzito ndugu yangu ila hapa pa wasimamizi........umenichekesha sana loh.
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Nimejaribu kuangalia baadhi ya wanandoa mbalimbali na kuona kuna mengi sana yanayotokea hivi sasa
naomba nieleweke sikutishi uoe ama kuolewa ila vyema kujua ndoa sio lelemama na unapoamua kuingia usitarajie msaada wa mamako ama babako unapoaribu kama mlivyokuwa bg

Ndugu zangu kuna mambo mengi yanatokea kwenye nyumba zetu laiti mwenyezi mungu angesema tukiwa tunajenga nyumba tuache upenyo kwenye kona zetu asingekuwa akioa mtu kwa jinsi kuta zinavyoficha siri zetu...ninayo mifano mingi tu wapo watu wanabebabna kwenye magari unapowaona salenda mataa wanakula kiyoyozi ukahisi wako peponi kumbe mmoja wao anatukana kisisiri huyu polisi vipi anatuchelewesha nikammwage huyu nianze zangu.....sitaki ufanye hivi nasema kwa kukuonya muwe makini sana na ndoa tunazofunga

Usifunge ndoa kwa ajili ya shangazi ama mjomba ama baba ama mama utalia..wengi wameingia kwenye sumu hii na kuishia kugawana pepo walizocchuma wakiwa duniani baada ya miaka kadhaa..mbaya zaidi hivi sasa unakuta babu na mvi zake ati anaenda mahakamani kuomba bibi ampe talaka laana ilioje...

So ni kweli ukiwa single unakuwa na furaha ya kujiamulia mambo na kufrahi kwenda unapotaka lakini ukifika kwenye ndoa ndugu ujue kuna serikali ya NDOA..na mawaziri makatibu manaibu na diwani pamoja na wabunge woote ni wewe na mkeo na majukumu yote mwaitaji kuyafanikisha pamoja ili msikae vikao vya kususluhishana kama RICHMOND...

Mwisho nawatakia heri na fanaka kubwaaaa kwa wapendwa wetu walioamua kufunga ndoa Kanisani/MSIKITINI/BOMANI na sehemu mbalimbali maana nimesikia mbeya huko kuna wachungaji wanawawafwata wanandoa nyumbani na kuozesha..si haba hali wamependana...nawatakia harufu njema ya amani upendo na mzidi kuongeza dunia kama wazazi wenu wasivyokuwa wachoyo kuwaleta nyie dunian leo hii mnafunga ndoa......

WASIMAMIZI

Tafadhali ukiwa unatarajia kusimamia ndoa ya mtu jumamosi ijayo ama ijumaa nk tafadhali tena kama si wanandoa jamani punguzeni ukaribu...sie wake zetu tunawaruhusu kwa kuwaheshimu wanandoa lakini naona hivi sasa mtu yuko mbele anapunga usemi na wake zetu kama baba na mama pinda pale baharini
Hili tusingependa litokee kama si mkeo lishaneni keki mshibe muondoke si mambo ya umependeza oohh unajua angechelewa walahi ningekuwa na wewe toka hapa ulikuwa wapi siku zote na nasema kama una tabia hii walahii utaishia kusimamia ndoa za watu mpaka mwisho na kuoa huoi..si hilo tu na nyi wamama mambo ya kupeana namba za simu mbele mkome..kumbukeni mko na wanaume zenu kwenye ukumbi

KILA LA KHERI
Ukiona hivyo ujue mume amekosea kuchagua mke wa kumuoa au mke amekosea kuchagua mume wa kuolewa nae. Hakuna kitu kigumu kama ndoa, na ndio maana tunashauriwa kumuomba sana mola ili atuchagulie wake au wanaume wema. Wataalama wanasema kwamba ukikosea kuoa/kuolewa utapata tabu katika maisha ya hapa dunia. Ule utulivu ambao mola amekusudia uwepo moyoni baada ya kuoa/kuolewa hautakuwepo tena , badala yake kutakuwa na tabu na mashaka katika nafsi ya mume au mke husika
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,592
Likes
5,087
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,592 5,087 280
Well spoken Pdidy....Ndoa nyingi siku hizi ni show off. Watu wanafikiri ndoa ni lelemama. Watu wanaoona kwa sababu fulani kaoa,kaolewa nami lazima nioe au niolewe. Wengine ni kwa sababu ya maswala ya kiuchumi,wengine ni shinikizo toka kwa wazazi na ndugu, wengine ni ulimbukeni tu wajameni wajameni mtalia na hizi ndoa mpaka lini????? Ushauri kwenu kabla hujaoa au kuolewa fikiria sana uulize moyo wako kama maamuzi unayotaka kufanya ni sahihi sio kukurupuka utajichimbia kaburi mwenyewe.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Pdidy uliyosema yana ukweli mtupu asante kwa hekima zako..
 

Forum statistics

Threads 1,236,851
Members 475,301
Posts 29,269,760