Wanandoa wagegedane mara ngapi kwa wiki?

Mnyalukolo Vahukaye

JF-Expert Member
Jun 11, 2017
382
250
Nina miaka 27 natarajia kuoa tar 2 julai mwaka huu, lkn kwa mazoea nilokua sa ivi siwez pitisha siku 2 bila kugegeda..yaan hata yeye mke mtarajiwa asipokua karbu hua nalazmika kutafta mchepuko ili kulituliza dushe

Ninachojiuliza nitatakiwa ni'sex mara ngapi kwa wiki na migegedo mingapi kwa kila cku ilopendezwa?

Naomben ushaur va'ndg vapendwa!
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Nina miaka 27 natarajia kuoa tar 2 julai mwaka huu, lkn kwa mazoea nilokua sa ivi siwez pitisha siku 2 bila kugegeda..yaan hata yeye mke mtarajiwa asipokua karbu hua nalazmika kutafta mchepuko ili kulituliza dushe

Ninachojiuliza nitatakiwa ni'sex mara ngapi kwa wiki na migegedo mingapi kwa kila cku ilopendezwa?

Naomben ushaur va'ndg vapendwa!

Hakuna formula yoyote inayoelekeza how many time you should sex with your spouse.... just have it as much as you can as long as Mnamakubaliano.
 

kanyela mumo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,038
2,000
Binafsi sijui hata kwa siku mara ngapi.!

Nikimmeseji mwili wake nakwea, nikimtekenya tunajikuta tayari.. nikimchumu chumu kinawaka ofcoz kwa siku hadi mara 4.

Kwa week sijui ni mara ngapi..!? Wataalam wa hesabu nipeni uwiano hapo. Maana ni rafu sex mwisho inatokea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom