Wanandoa changieni hii

ngome

JF-Expert Member
May 18, 2014
225
225
Nikwa nn watu wengi huingia katika ndoa na muda mfupi wanaamua kuvunja ndoa?

Je nn kifanyike ili kuepusha wajane mitaani ? pls mchango wako unahitajika ili kuokoa watu wanaotaka kuingia ktk ndoa
 

msemakweli2

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
1,637
2,000
Nikwa nn watu wengi huingia katika ndoa na muda mfupi wanaamua kuvunja ndoa?

Je nn kifanyike ili kuepusha wajane mitaani ? pls mchango wako unahitajika ili kuokoa watu wanaotaka kuingia ktk ndoa
tatizo uvumilivu umetoweka kbs siku hizi!hakuna anayetaka kushindwa kati ya mume na mke...
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Nikwa nn watu wengi huingia katika ndoa na muda mfupi wanaamua kuvunja ndoa?

Je nn kifanyike ili kuepusha wajane mitaani ? pls mchango wako unahitajika ili kuokoa watu wanaotaka kuingia ktk ndoa

Ni kuzuia wanaume wasife tu,je hilo liko ndani ya uwezo wako?
Utafiti mdogo tu hata kwa kuhoji watu watatu tu inaweza kukusaidia kuleta mada zinazoleta maana hapa jukwaani.
Ujane na ndoa kuvunjika wapi na wapi?
 

Kaizer

JF-Expert Member
Sep 16, 2008
25,266
2,000
Ni kuzuia wanaume wasife tu,je hilo liko ndani ya uwezo wako?
Utafiti mdogo tu hata kwa kuhoji watu watatu tu inaweza kukusaidia kuleta mada zinazoleta maana hapa jukwaani.
Ujane na ndoa kuvunjika wapi na wapi?

Msamehe bure Ennie
 
Last edited by a moderator:

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
mjane hutumika sana huku znz sawa evelyn!

Heh!
Waalimu wa kiswahili waje watusaidie hapa,huo ndio ukanda wa pwani tunakoaminishwa ndio chimbuko la kiswahili wanaita walioachika wajane!!!
 

Daata

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
4,516
2,000
Yaani mwanamke ameachika mwaka mmoja tangu aolewe halafu anaitwa mjane ?
Ngoja nirudi shuleni kwanza.
 

ngome

JF-Expert Member
May 18, 2014
225
225
Ni kuzuia wanaume wasife tu,je hilo liko ndani ya uwezo wako?
Utafiti mdogo tu hata kwa kuhoji watu watatu tu inaweza kukusaidia kuleta mada zinazoleta maana hapa jukwaani.
Ujane na ndoa kuvunjika wapi na wapi?
unajua lahaja? huku kwetu zanzibar m2 alie achwa huwa anaitwa mjane na mtu aliefiwa na mume pia huitwa hivyo hivyo so usowe na tabia ya kucremu sawa mkuu soma ujue
 
May 23, 2014
37
0
Nikwa nn watu wengi huingia katika ndoa na muda mfupi wanaamua kuvunja ndoa?

Je nn kifanyike ili kuepusha wajane mitaani ? pls mchango wako unahitajika ili kuokoa watu wanaotaka kuingia ktk ndoa
Ndoa ya jamaa yangu hata mwaka haijamaliza, wameachana
 

ngome

JF-Expert Member
May 18, 2014
225
225
kama nyinyi mnasema mjane ni wanamke aliefiwa na mume je mwanamke alieachika anaitwaje?
 

cj21125

JF-Expert Member
May 12, 2013
2,040
2,000
Nikwa nn watu wengi huingia katika ndoa na muda mfupi wanaamua kuvunja ndoa? Je nn kifanyike ili kuepusha wajane mitaani ? pls mchango wako unahitajika ili kuokoa watu wanaotaka kuingia ktk ndoa
Mhhh....Ngoja niende library nikasake kamusi ya kiswahili ndio niielewe hii kitu iliyoandikwa hapo juu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom