Nipo dear sis, vipii wee ulisha graduate CPA?Kababy Sis upo? Been a while...
Huko nje wahuni wanazitwanga haswa, tena wanazikatikia mayenu ya ndandakosovo..Mimi ndomana hua nahakikisha napiga wife bao 9 , then kwa mchepuko napiga bao 7 za afya
unataka mtoto wa watu niwe namkaza ki-kizimkazi kaza kaza kila siku, ataikimbia ndoa sasaHakuna tena dog style, hakuna njoo uichungulie kwa chini, wala ile ya Kizimkazi! 😅
Namshukuru Mungu Nilimaliza mdogo angu, na nilipost humu hukuona? Nipo napambana na maisha mtaani, i hope uko poaNipo dear sis, vipii wee ulisha graduate CPA?
hope ulifanya vyema pia.