Wananchi wamewakataa, Kikwete amewachagua!


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Hii ina maana gani, katika uteuzi wa wakuu wa mikoa, kuna baadhi walikosa ubunge mwaka jana. Hii ni ishara kuwa wananchi walipima utendaji kazi wao na kujiridhisha kuwa upo chini then wakawatema.
Kikwete ameamua kuwarudisha tena serikalini kwa kuwapa ukuu wa mkoa au wilaya, hii inaonyesha kuwa wananchi walikosea.
Je aliyeshindwa ubunge ataweza ukuu wa mkoa au wilaya.?.
Uadilifu wao uko wapi?.
 
Escobar

Escobar

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
573
Likes
218
Points
60
Age
37
Escobar

Escobar

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
573 218 60
Hayo ndio yametufikisha hapa tulipo, nikubebana tu sifa na uadilifu baadae. After all kwani mfumo huu utaendelea kudumu kwa muda gani, nadhani ni mpaka 2014 wakati tutakapokuwa tunasherekea katiba mpya na hawa wote wataenda na ile katiba used!
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
mhxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx wenzake hao unadhani atawaacha?masaburi wote hao
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
tatizo siyo kikwete tatizo ni katiba mbovu ya nchi inayompa yeye mamlaka ya kufanya hivyo. katiba yetu mbovu inampa mamlaka Rais hata
ya kulichagua shangingi lake alilolala nalo bar jana usiku kuwa mkuu wa mkoa kwa sababu hakuna mtu mwenye mamlaka ya kuweza kupinga kwa sababu akishasema Rais basi hakuna kupinga wala mtu mwingine kuweza ku challenge. katika mabadiliko ya katiba lazima teuzi zote za rais zipitiwe na Bunge ili kuhakiki kama kweli wahusika wanastahiki kupata hizo nafasi na wale wote ambao hawafai basi liwakatae na Rais achague mwingine.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mkuu hii inamaanisha kwamba HII NI SERIKALI YA KISELA...................nakumbuka nishawahi ona picha ya pa1 nyumbani kwa rafki angu akiwemo JK, joel bendera na washkaji wengine chicha baaaya wakiwa wameshika chupa za bia zile za zamaaani hata lebo hazina,leo hii atamtupa huyo?
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 96 145
mkuu hii inamaanisha kwamba HII NI SERIKALI YA KISELA...................nakumbuka nishawahi ona picha ya pa1 nyumbani kwa rafki angu akiwemo JK, joel bendera na washkaji wengine chicha baaaya wakiwa wameshika chupa za bia zile za zamaaani hata lebo hazina,leo hii atamtupa huyo?
kuna mtu kaniambia Jk na Bendera ni ma school mate*2.sasa kwa vyovyote vile huwezi mtosa koligi wako bana!!!
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Hii ina maana gani, katika uteuzi wa wakuu wa mikoa, kuna baadhi walikosa ubunge mwaka jana. Hii ni ishara kuwa wananchi walipima utendaji kazi wao na kujiridhisha kuwa upo chini then wakawatema.
Kikwete ameamua kuwarudisha tena serikalini kwa kuwapa ukuu wa mkoa au wilaya, hii inaonyesha kuwa wananchi walikosea.
Je aliyeshindwa ubunge ataweza ukuu wa mkoa au wilaya.?.
Uadilifu wao uko wapi?.
Waswahili wanasema kenge huwa asikii, na ukitaka kenge asikie inabidi umtandike mpaka damu zimtoke maskioni ndo atasikia. Mda wa kuwatandika CCM ni 2015 kupitia sicret balot.
 
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
56
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
tatizo siyo kikwete tatizo ni katiba mbovu ya nchi inayompa yeye mamlaka ya kufanya hivyo. katiba yetu mbovu inampa mamlaka Rais hata
ya kulichagua shangingi lake alilolala nalo bar jana usiku kuwa mkuu wa mkoa kwa sababu hakuna mtu mwenye mamlaka ya kuweza kupinga kwa sababu akishasema Rais basi hakuna kupinga wala mtu mwingine kuweza ku challenge. katika mabadiliko ya katiba lazima teuzi zote za rais zipitiwe na Bunge ili kuhakiki kama kweli wahusika wanastahiki kupata hizo nafasi na wale wote ambao hawafai basi liwakatae na Rais achague mwingine.
Politiki politiki ebu acha utani bwana unawezaje kusema hivyo? mimi sikubliani na wewe eti katiba mbovu inaweza kumuondolea rais wetu busara za kujua kwamba watu ambao wamekataliwa na wanachi walipungukiwa sifa ya uongozi na sasa tena ameamua kuwarudishia na kuwapeleka sehemu nyingine? Ama hii ni kashifa kwa waliowashinda hasa wengi wao ni wale walioshindwa kwenye kura za maoni au ameambiwa na vyombo vya dola kuwa hawa walishindwa kwa sababu washindani wao waliwazidi kutoa mlungula ingawa wao ni wazuri kiutendaji kuliko waliowashinda. Lakini si atwambie na sisi tujue. Mimi kati ya hao sioni jemedari wa uongozi wengi ni mapuya tu wamesadiwa wakastafu salama na wasimfie bure. Kurithisana au ushikaji katika utumishi wa umma ndio unaoifilisi nchi yetu lazima tukatae kwa nguvu zote.
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
92
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 92 145
maana ya hili alilofanya JK ni kuwa wananchi hamna lolote kwake. Nyie mmewakataa, yeye anawakubali, mtamfanya nini? Hii ndiyo serikali yetu bwana! Jk huwa hasikilizi malalamiko ya wananchi. Utashangaa jinsi alivyowarundikia vyeo akina Manyanya...nadhani selection pool yake imefikia mwisho hivyo ameamua kulipa fadhila kwa waliowahi kumtendea mema fulani huko nyuma. Nilwahi kuwaambia watu juu ya Bendera kuwa wapige kelele wawezavyo hawezi kuachwa kwenye ukuu wa mikoa. Sasa wanayaona. Akina mahiza walisindwa hata kura za maoni, jamaa kawabeba. Shame on him
 
N

Ndumilakuwili

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
N

Ndumilakuwili

Member
Joined Aug 6, 2011
14 0 0
Waswahili wanasema kenge huwa asikii, na ukitaka kenge asikie inabidi umtandike mpaka damu zimtoke maskioni ndo atasikia. Mda wa kuwatandika CCM ni 2015 kupitia sicret balot.
Tuanze kuwatandika pale IGUNGA kwanza, tusiwape nafasi.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,503
Likes
1,365
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,503 1,365 280
Hii ina maana gani, katika uteuzi wa wakuu wa mikoa, kuna baadhi walikosa ubunge mwaka jana. Hii ni ishara kuwa wananchi walipima utendaji kazi wao na kujiridhisha kuwa upo chini then wakawatema.
Kikwete ameamua kuwarudisha tena serikalini kwa kuwapa ukuu wa mkoa au wilaya, hii inaonyesha kuwa wananchi walikosea.
Je aliyeshindwa ubunge ataweza ukuu wa mkoa au wilaya.?.
Uadilifu wao uko wapi?.
Kikwete mwenyewe siyo muadilifu, ndiyo sababu anafananishwa na ile nanihii ya kuchanganya kwenye maharage
 
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,404
Likes
895
Points
280
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,404 895 280
Jamani hili zee la kikwere ni lipunguwani kupita maelezo. Their time is counted. 2015 the end of everything. Let them go to hell
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
Tatizo la wasomi wengi wa nchi hasa wanao maliza chuo kikuu wanakuwa na element za wapinzani kumbuka kuwa nafasi hizi za ukuu wa mkoa / wilaya LAZIMA mtu awe mtifuu wa kweli wa chama twawala na walio walio chaguliwa ndiyo wenye sifa hii MUHIMU
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
<font size="4"><font color="#0000ff"><b>Tatizo la wasomi wengi wa nchi hasa wanao maliza chuo kikuu wanakuwa na element za wapinzani kumbuka kuwa nafasi hizi za ukuu wa mkoa / wilaya LAZIMA mtu awe mtifuu wa kweli wa chama twawala na walio walio chaguliwa ndiyo wenye sifa hii MUHIMU</b></font></font>
<br />
<br />
kwani wanaenda kukitumikia chama au wananchi.
 
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
310
Likes
0
Points
33
Age
33
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
310 0 33
Ni kwa sababu Tanzania ni nch ya amani. Sasa huyu mzee wa kikwere hakuna cha kumfanya. Tusubiri 2015 aondoke, katiba mpya ipatikane afu kila kiongozi mkubwa aliyefanya upupu akamatwe afunguliwe mashyaka.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
384
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 384 180
Huwa najiuliza kama JK akishauriwa huwa ana 'weigh' huo ushauri. Yet, I don't have him in focus trying to make a potential decion to our nation.
Anaongeza mikoa while creating extra mouths to feed (unnecessarily). Bado sasa ataunda Wizara mpya wa kuwapa mkewe na wanawe.
We are already bracing for CCM crash landing.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
Na bado. Yatafanyika madudu mengi tu nyie subirini tuu.
Ungwe hii ya mwisho ya JK atahakikisha anafanya analolitaka kwani hana haja ya kubembeleza mtu as ndio anamalizia urais wake.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Ni akina nani wengine? nimesikia Bendera ni RC
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
huyu anaua ccm bila wao kujua waliomo ndani ya chombo na hoza kesha waacha wao hawajui wataenda wapi kweli Nyerere alikufa na chama sitegemei jipya kutoka kwa kiongozi yeyeyote aliye ndani ya ccm
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
842
Likes
59
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
842 59 45
Na bado. Yatafanyika madudu mengi tu nyie subirini tuu.<br />
Ungwe hii ya mwisho ya JK atahakikisha anafanya analolitaka kwani hana haja ya kubembeleza mtu as ndio anamalizia urais wake.
<br />
<br />
sasa wewe mfuatiliaji gani ishu inasiku mbili hujui kitu. Bendera rc morogoro, yule mama mahiza cjui katupwa pwani alikokua amina mrisho csta wa cheupe, then csta ameambiwa await watampa sector nyingine, u gat it.
 

Forum statistics

Threads 1,215,053
Members 463,005
Posts 28,533,783