Wananchi wamemchoka JK?


N

nsami

Senior Member
Joined
Jun 11, 2010
Messages
175
Likes
0
Points
0
N

nsami

Senior Member
Joined Jun 11, 2010
175 0 0
Leo tukiwa tunaenda job asubuhi kwa gari lakzini ( Staff bus) tukawa tunasikiliza dondoo za magazeti mara kikasomwa kichwa cha habari katika gazeti la Raia Mwema chenye muundo wa swali kuwa "JK Kuongezewa muda?" watu karibu wote basi zima wakaguna na kusema "mmmh tena? inatosha!" Mara ukaibuka mjadala humo ndani huku watu wengi wakisema hawataki kusikia hiyo habari.

Swali ni kwamba ni kweli wananchi wamemchoka mheshimiwa kiasi hicho? Na je hali ikoje katika eneo ulilopo?
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Leo tukiwa tunaenda job asubuhi kwa gari lakzini ( Staff bus) tukawa tunasikiliza dondoo za magazeti mara kikasomwa kichwa cha habari katika gazeti la Raia Mwema chenye muundo wa swali kuwa "JK Kuongezewa muda?" watu karibu wote basi zima wakaguna na kusema "mmmh tena? inatosha!" Mara ukaibuka mjadala humo ndani huku watu wengi wakisema hawataki kusikia hiyo habari.

Swali ni kwamba ni kweli wananchi wamemchoka mheshimiwa kiasi hicho? Na je hali ikoje katika eneo ulilopo?
Kiongozi!

Mbona unauliza jibu? Mbona hata mwenyewe analijua hilo na ndio maana kila kukicha kiguu na njia!
 
E

ericmzee

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
100
Likes
6
Points
35
E

ericmzee

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
100 6 35
Kama kungekuwa na uwezekano wa kuona mioyo ya watz waliosikia hiyo dondoo kwa wakati huo "ungeshangaa".
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,342
Likes
345
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,342 345 180
Mkuu haya mawazo mengine huwa yanatoka wapi jk anamaliza uongozi wake 2015 haya mengine ni porojo tu za wanahabari kutaka kujaza gazeti.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,342
Likes
345
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,342 345 180
Wakuu hatuna kipengele cha kumpa nafasi nyingine rais baada ya kustaafu hatuna katiba inayotaka hivyo.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Waliomchoka ni wale ambao hawajafaidi urais wake. Ebu mwulize Mbatia kama na yeye kamchoka?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,234
Likes
9
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,234 9 135
Sie pande za huku bado tunahitaji uongozi wake. Ni kiongozi bora aliyetoa uhuru mkubwa wa raia wake kusema watakacho. Kiongozi yupi aliyewahi kutoa uhuru wa namna hii.?
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
Waliomchoka ni wale ambao hawajafaidi urais wake. Ebu mwulize Mbatia kama na yeye kamchoka?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Au michuzi
Huhu pasco wa JF akisubiria kuponda raha zamu yake kwa hamu.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,843
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,843 280
...Mchezo unaanzia kwenye rasimu ya wachache iliyopo ubaoni!kama walio wengi walitaka serikali 1 na 2 iweje waje na rasimu ya serikali 3!

Kupoteza muda,ikataliwe warudi tena,waje na serikali 2...(Lengo wanalijua wao) kuwashikisha adabu upande wa pili!maana wanajua kwa bajeti yao ya 660Bil na mapato ya 120Bil kwa mwaka!hawawezi kusimama wenyewe na kuchangia Muungano!

Hizi ni dana dana na chenga twawala!ngoma itarudi ubaoni!hadi 2015 itakuwa bado tunarumbana tu!....ndio maana CDM wameikubali wakijua mchezo unaochezwa!kuwa CCM wataikataa ili kupoteza muda!
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,787
Likes
3,112
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,787 3,112 280
Mkuu hili la mheshimiwa kuchokwa mbona lipo, naamini hata ndani ya chama chake wapo wanaosema mbona miaka haiendi huyu bwana akamaliza muda wake, ila kama waliosema wengine wapo wanaosema dah akitoka huyu mirija imekatika na hawa ni wale wasiovna cv lkn wamekalia ofisi kiushkaji.
 
mzalendokweli

mzalendokweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
580
Likes
0
Points
33
mzalendokweli

mzalendokweli

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2012
580 0 33
Sie pande za huku bado tunahitaji uongozi wake. Ni kiongozi bora aliyetoa uhuru mkubwa wa raia wake kusema watakacho. Kiongozi yupi aliyewahi kutoa uhuru wa namna hii.?
Uhuru huu wa kupigana mabomu ya machoz tumboni? wa kung'oana kucha? kumwagiana tindikali na kubambikana rushwa?
km tunasema tutakacho ni technology imetupa uhuru sio Kikwete. Ghaddafi kang'olewa kwa msaada mkubwa wa mitandao ya kijamii angeweza angezuia.
pia wananch wengi sasa tunajua haki zetu na namna ya kuzidai ukizingua we make a hell lot of noise.
labla tu tumsifie kikwete kwa uoga, jamaa anaogopa sana kelele.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,933
Likes
15,568
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,933 15,568 280
Je Nkunya watu wamemchoka mkandara? Jk 2015 Yatosha
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Je Nkunya watu wamemchoka mkandara? Jk 2015 Yatosha
Simsemei mtu ila mimi nimemchoka sana. Ila akazaniae tu na hili la serikali tatu, lipite. Naona Nape anataka kuchafua hali ya hewa.
 
S

seremi

Senior Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
S

seremi

Senior Member
Joined Mar 19, 2013
119 0 0
Mimi alinishangaza alipompandisha cheo Kamuhanda. Hata wakati ambapo familia ya Mwamgosi hawajasahau maumivu ya kumpoteza mpendwa wao.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Ndugu yangu lisemwalo lipo, kama halipo laja, walianza mara baada ya uchaguzi 2005, mbunge akasema kipindi cha raisi kiwe miaka 7, Lupumba nae kesha sema, kama alikurupuka au alimaanisha, sijui

Mkuu haya mawazo mengine huwa yanatoka wapi jk anamaliza uongozi wake 2015 haya mengine ni porojo tu za wanahabari kutaka kujaza gazeti.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Mambo nimazito,kwa mtanzania wakawaida,hana matumaini kabisa maisha nimagumu sana.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Kikwete ni mtu wa watu na ni rais bora sema katiba yetu haitoi fursa ya mtu kuongezewa muda wa urais.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Tz ninchi ya kidemokrasia, hairuhusu udikteta huo ht kikwete anajua hilo na halifikirii
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Nampongeza rais kikwete kwa uongozi bora
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,341