Wananchi wa Kawe walia na upinzani

Wananchi wa Kawe walia na upinzani

Ni kweli kabisa, mama Mdee ametuchusha.
Ni heri arudi huko makao makuu CHADEMA akipigie chapuo chama chake badala ya kurudisha nyuma maendeleo ya Kawe.
Mdee ni mwanaharakati na si mwana maendeleo.
Mwenye kupinga ukweli huo alete ushahidi wa yeye kusimamia mradi wowote kwa mafanikio.

Ni kazi ya mbunge kusimamia mazingira yanayo tuzunguka? Nini kazi za watendaji wa mitaa,kata na manispaa?

Pengine nikuibie siri ya anguko la CCM ktk uchaguzi uliopita ktk Manispaa ya Moshi,ilikua hivi hivi kama Kawe! Madiwani wa CCM walikua wanamnyima ushirikiano mbunge kwasababu anatoka upinzani. Wananchi waliamua kuondoa wapuuzi wa CCM.

Natabiri madiwani wengu wa CCM ktk jimbo la Kawe watakutana na hili panga kutoka kwa wapiga kura. Wanajikomoa wao na chama chao kutompa ushirikiano mbunge wao eti kwasababu ni mpinzani!
 
Halima mdee sawa na mzingo wa kuni kawe katibu wa Saccos yako.analijua hilo ndo maana anataka kumleta mchumba wake wa kihaya

Mbona unaonekana una chuki binafsi na Halima Mdee?!!!! unaandika kwa hasira inaonyesha kabisa
kuna uwezekano mkubwa alikukataa ndio maana unaleta habari za uchumba humu'
 
Nashukuru kwa kujua mawazo yakk kwani hata wenye mawazo mgando pia wana haki ya kutoa mawazow yao. Ebu nitajie kitu gani ambacho mdee amefanya unajivunia nacho?
Mchumia tumbo; ni lini na kwa njia zipi uliweza kukutana na kukusanya mawazo ya wana Kawe wote na wewe ni nani wa kutuzungumzia kama si bange zako unazochanganya na mihadarati mnayopewa na Kinana, Nape na Mwigulu?
Jaribu propaganda nyingine kwani hizo zako tumezishtukia, tumechukua hatua.
A luta continua! CHADEMA - The Peoples Power. Down with CCM and its stooges; you being one of them.
 
Ni kazi ya mbunge kusimamia mazingira yanayo tuzunguka? Nini kazi za watendaji wa mitaa,kata na manispaa?

Pengine nikuibie siri ya anguko la CCM ktk uchaguzi uliopita ktk Manispaa ya Moshi,ilikua hivi hivi kama Kawe! Madiwani wa CCM walikua wanamnyima ushirikiano mbunge kwasababu anatoka upinzani. Wananchi waliamua kuondoa wapuuzi wa CCM.

Natabiri madiwani wengu wa CCM ktk jimbo la Kawe watakutana na hili panga kutoka kwa wapiga kura. Wanajikomoa wao na chama chao kutompa ushirikiano mbunge wao eti kwasababu ni mpinzani!
Mkuu mimi niko Kawe na wananchi wana usongo na huyo dada kwa kuwa kuwepo kwake na kutokuwepo hakuna tofauti.
Anatumia muda wake mwingi katika mambo ya chama chake kuliko kutatua matatizo ya waliomchagua.
Hata wanachadema waliopo karibu na sehemu ninayokaa wanakiri kuwa hajawafanyia lolote zaidi ya kusihsmbulia CCM kisiasa tu.

Mkuu kama uko karibu naye mwambie taa nyekundu imemwakia ubunge wake.
 
Kawe ipi? ni hii ya Dar au kuna NYINGINE kijijini kwenu? Halima Mdee ni mkombozi wajimbo la Kawe, wanaomjua wanamkubali wasiomjua kama wewe karibu tukupashe na kukuipa data za mambo aliyofanya

Kawe likisimama jiwe na CCM jiwe la CDM litapita bila upinzani,

Jipange upya
 
Mkuu mimi niko Kawe na wananchi wana usongo na huyo dada kwa kuwa kuwepo kwake na kutokuwepo hakuna tofauti.
Anatumia muda wake mwingi katika mambo ya chama chake kuliko kutatua matatizo ya waliomchagua.
Hata wanachadema waliopo karibu na sehemu ninayokaa wanakiri kuwa hajawafanyia lolote zaidi ya kusihsmbulia CCM kisiasa tu.

Mkuu kama uko karibu naye mwambie taa nyekundu imemwakia ubunge wake.

Ndugu binafsi sipo karibu na Mdee,lakini naishi jimbo la Kawe. Nimewapa ushauri,siku ikifika utanikumbuka. Hili siyo jimbo la kuhonga tshirts.khanga,pilau na pombe!
 
Wakazi wa Kawe wamejikuta katika wakati mgumu na kujuta kwa maamuzi waliyo yafanya mwaka 2010 katika uchaguzi mkuu. Kwa kilio chao kilianza hapo kwa kuwa walimuweka mmoja wa wamiliki wa saccoss maarufu nchini Tanzania, Halima James Mdee.

Waswahili walisema uwezi kupima kina cha maji kwa kutazama kwa kuwa wakazi wa Kawe walilisahau hilo leo wanajuta kwa nn walifanya maamuzi ya kipumbavu kiasi kile kwani wamekuwa kama chief magongoo. Leo hii Kawe ya Rita Mlaki ni bora kuliko Kawe ya Halima.

Kwanza yale yote ambayo amewahaidi hakuna hata moja ambalo ametimiza, watu wanaishi katika maisha ya tabu kwani hata mazingira ya Kawe ni utata mtupu.

Ushauri wangu kwa wakazi wa Kawe kuwa ukiona mtu ambaye anampinga hata Mungu wake ambaye amemuumba basi ujue kuwa mtu huyo ana matatizo ndani ya kichwa chake hivyo mlifanya dhambi kubwa sana ndugu zangu wa Kawe.

Ebu cheki hayo mazingira

mleta mada hii kwanza ni mdini na hajui anachosema au amekurupuka majukumu ya maisha ni kazi ya serikali ambayo inaongozwa na ccm mdee si kazi yake kujenga miundombinu ya maji au kupeleka maji kawe yeye ni kufuatilia tu na kuhamasisha jamii kuleta maendeleo na anafanya kazi yake kwa umakini mkubwa, cheers mdee
 
Wakazi wa Kawe wamejikuta katika wakati mgumu na kujuta kwa maamuzi waliyo yafanya mwaka 2010 katika uchaguzi mkuu. Kwa kilio chao kilianza hapo kwa kuwa walimuweka mmoja wa wamiliki wa saccoss maarufu nchini Tanzania, Halima James Mdee.

Waswahili walisema uwezi kupima kina cha maji kwa kutazama kwa kuwa wakazi wa Kawe walilisahau hilo leo wanajuta kwa nn walifanya maamuzi ya kipumbavu kiasi kile kwani wamekuwa kama chief magongoo. Leo hii Kawe ya Rita Mlaki ni bora kuliko Kawe ya Halima.

Kwanza yale yote ambayo amewahaidi hakuna hata moja ambalo ametimiza, watu wanaishi katika maisha ya tabu kwani hata mazingira ya Kawe ni utata mtupu.

Ushauri wangu kwa wakazi wa Kawe kuwa ukiona mtu ambaye anampinga hata Mungu wake ambaye amemuumba basi ujue kuwa mtu huyo ana matatizo ndani ya kichwa chake hivyo mlifanya dhambi kubwa sana ndugu zangu wa Kawe.

Ebu cheki hayo mazingira


Unajutia wewe, Kwani hata kiwanda cha nguo KTM kimehamia huko? je kimelalamikiwa mara ngapi na Zungu kafanya nini?. Huo uchafu unaoonyesha ni mfereji upi? au huo unaopita nje ham kwako nini?
 
Back
Top Bottom