• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

wanalia sana!

Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,835
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,835 2,000
Yaani ni bonge la kilio la kufunga mwaka.
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
mrangi Jamii Photos 9
Behaviourist Jamii Photos 1
Lord eyes Jamii Photos 4
Behaviourist Jamii Photos 13
Q Jamii Photos 20

Forum statistics

Threads 1,402,920
Members 531,016
Posts 34,409,542
Top