WANAKOPESHA KWA KUWEKA BOND

Davey 2017

Senior Member
Mar 24, 2017
108
250
Wakuu kama ukisoma hii thread na unawajua wanaopesha wa kuweka bond ama kitu kama hicho nitupie namba ama maelekezo, nataka niweka rav4 crossover 2014. Kuresolve tatizo la muda limetutokea kwenye familia.

Natanguliza shukrani
 

IMMA1

Member
May 16, 2017
61
125
Wakuu kama ukisoma hii thread na unawajua wanaopesha wa kuweka bond ama kitu kama hicho nitupie namba ama maelekezo, nataka niweka rav4 crossover 2014. Kuresolve tatizo la muda limetutokea kwenye familia.

Natanguliza shukrani
Unataka kiasi gani kwa muda gani na kwa riba ya sh ngapi. Kuna riba ya 30% kwa mwezi.
 

xav bero

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
5,059
2,000
Nenda pale sinza Mori kijiwe cha tax ulizia jamaa mmoja anaitwa baby,,au sema namtafuta ndugu yake msofe watakuonyesha jengo lililo mbele yako,,utawakuta kibao tu shida yko itaisha
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,719
2,000
Nenda pale sinza Mori kijiwe cha tax ulizia jamaa mmoja anaitwa baby,,au sema namtafuta ndugu yake msofe watakuonyesha jengo lililo mbele yako,,utawakuta kibao tu shida yko itaisha
Mmmhh hao sio siku ya kurejesha mkopo wanazima simu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom