WanaJF tukutane hapa kuna kikao cha dharula kidogo

WanaJF tukutane hapa kuna kikao cha dharula kidogo

buzitata

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Posts
2,370
Reaction score
7,899
TUMECHEZEWA VYA KUTOSHA
1125235
 
[emoji23][emoji23][emoji23]wacha watumie tu kizuri kula Na mwenzako ili akipita hata mpangaji mwenzangu aanze kunisalimia kwaheshima
 
Ukiomba appointment hapo lazima uzungushwe sana na ela ziliwe kweli kweli.
 
Ingepaswa useme vijana wa aina yako mna kikao na sio wana jf kama ulivyoandika
Inapaswa mjitahidi kwamba heading ioneshe content ya habar yako ili kuepusha wasio husika maana kuna muda mtu unaeza kuona kuwa umeweka kitu cha kawaida tuu kwa perception yako lakini kumbe ikawa sivyo kwa wengineo,kuna watu aina tofaut, Umri tofaut nk

Samahani kama nimekukwaza
 
Sasa nyie si ndo mnatudanganya kuwa mnapenda misambwanda utafikiri mmeambiwa tunajiumba sisi wenyewe kwahiyo mnataka wasio nayo wafanyaje ili nao wapendwe?

Na bado hadi dunia iishe mtashuhudia mengi tu ila na sisi wanawake tunahangaika jamani mimi siwezi badilisha mwili wangu kwa ajili kumfurahisha mwanaume kwa kweli
 
Wanawake mliongea nini na shetani pale Eden kuhusu ujasiriamwili hadi mumkufuru Mungu kiasi hiki[emoji848] [emoji30]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Teh teh teh.....uwiiiiiï......tumeshazoea hayo mambo yao.
 
Sasa nyie si ndo mnatudanganya kuwa mnapenda misambwanda utafikiri mmeambiwa tunajiumba sisi wenyewe kwahiyo mnataka wasio nayo wafanyaje ili nao wapendwe?

Na bado hadi dunia iishe mtashuhudia mengi tu ila na sisi wanawake tunahangaika jamani mimi siwezi badilisha mwili wangu kwa ajili kumfurahisha mwanaume kwa kweli
Maisha yako tofauti, mimi napendaga sana wanawake slim.. Demu akiwa mnene tu mwenye tako kubwa kwangu atakuwa kapoteza sifa.
 
Maisha yako tofauti, mimi napendaga sana wanawake slim.. Demu akiwa mnene tu mwenye tako kubwa kwangu atakuwa kapoteza sifa.
Kweli watu mnatofautiana sana hata mimi ningekuwa ndo mwanaume kwa kweli wanawake wembamba wangekuwa ndo chagua langu hata mimi natamani kuwa mwembamba kabisa maana hapa nilipo najiona mnene

Na watu huwa wananishangaa mimi kujiona mnene wakati wao wanaona mwili wangu wa kawaida sana wanasema mwanamke hatakiwi kuwa mwembamba sana hadi anakosa shape kwahiyo nisipungue nibaki hivi hivi wakati mimi huo wembamba wanaoukejeli ndo mwenzao nautamani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom