Watu wana design vitu vingi sana vuinavyotumiwa na wanakwake lakn hakuna walichotengeneza wao hata kimojaTUMECHEZEWA VYA KUTOSHA
View attachment 1125235
Maisha yako tofauti, mimi napendaga sana wanawake slim.. Demu akiwa mnene tu mwenye tako kubwa kwangu atakuwa kapoteza sifa.Sasa nyie si ndo mnatudanganya kuwa mnapenda misambwanda utafikiri mmeambiwa tunajiumba sisi wenyewe kwahiyo mnataka wasio nayo wafanyaje ili nao wapendwe?
Na bado hadi dunia iishe mtashuhudia mengi tu ila na sisi wanawake tunahangaika jamani mimi siwezi badilisha mwili wangu kwa ajili kumfurahisha mwanaume kwa kweli
Kweli watu mnatofautiana sana hata mimi ningekuwa ndo mwanaume kwa kweli wanawake wembamba wangekuwa ndo chagua langu hata mimi natamani kuwa mwembamba kabisa maana hapa nilipo najiona mneneMaisha yako tofauti, mimi napendaga sana wanawake slim.. Demu akiwa mnene tu mwenye tako kubwa kwangu atakuwa kapoteza sifa.
[emoji16][emoji16]Na bado mtaona mengiATTACH=full]1125447[/ATTACH]
[emoji15][emoji15][emoji2296][emoji2296]aiseeeNa bado mtaona mengiATTACH=full]1125447[/ATTACH]
[emoji15][emoji15][emoji2296][emoji2296]aiseee
Na bado mtaona mengiATTACH=full]1125447[/ATTACH]
Hadi uke feki uliotuna kama parachichi[emoji15]