Wanajf tufahamiane leo mahakamani

Wanajf tufahamiane leo mahakamani

3squere

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Posts
925
Reaction score
181
Wanajf wengi watakuwa kwenye mahakama kuu kusikilisa kesi kati ya makongoro na mpendazoe ombi langu tupeane maujanja ili tuonane wakuu ss ni kama watoto wa familia moja
Pwaaa
 
Mkuu mi ni yule atakayekuwa anasoma Hukumu, uje kunipa Hi tufahamiane Bana..
Kama vp nitakupa Mic utume salam kwa uwapendao kisha nitaendelea kusoma hukumu baadaye.
 
Mkuu mi ni yule atakayekuwa anasoma Hukumu, uje kunipa Hi tufahamiane Bana..
Kama vp nitakupa Mic utume salam kwa uwapendao kisha nitaendelea kusoma hukumu baadaye.

Kah hi kali
 
Mkuu mi ni yule atakayekuwa anasoma Hukumu, uje kunipa Hi tufahamiane Bana..
Kama vp nitakupa Mic utume salam kwa uwapendao kisha nitaendelea kusoma hukumu baadaye.​



....hahahahahaha..hujatulia wewe. TANMO
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mi ni yule atakayekuwa anasoma Hukumu, uje kunipa Hi tufahamiane Bana.. Kama vp nitakupa Mic utume salam kwa uwapendao kisha nitaendelea kusoma hukumu baadaye.​
....hahahahahaha..hujatulia wewe. TANMO
 
Last edited by a moderator:
Kufahamiana tena..!!! ?? Watu wa INTELLIGENCE mna mambo nyie.. Mnakaba mpaka Penat..
 
Mkuu mi ni yule atakayekuwa anasoma Hukumu, uje kunipa Hi tufahamiane Bana..
Kama vp nitakupa Mic utume salam kwa uwapendao kisha nitaendelea kusoma hukumu baadaye.​

....hahahahahaha..hujatulia wewe. TANMO
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mi ni yule atakayekuwa anasoma Hukumu, uje kunipa Hi tufahamiane Bana..
Kama vp nitakupa Mic utume salam kwa uwapendao kisha nitaendelea kusoma hukumu baadaye.
heheeh dah! huyu ndio meneja wa gazeti la JF udaku bana
 
Back
Top Bottom