Wanajeshi Wa Siku Hizi Wapole....!!

Wanajeshi Wa Siku Hizi Wapole....!!

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Posts
42,099
Reaction score
12,928
Hawa jamaa siku hizi si wakatili kama zamani, ukiingia kambini kwao bila kujua na ukijieleza vizuri unaachiwa. Na bahati mbaya ukikwaruzana na mwanajeshi mtaani haendi kuita wenzake kama zamani.
Nimewakumbuka hawa jamaa baada ya kukumbuka kipigo tulichopewa na wajeshi baada ya kuwafunga kwenye mechi ya kirafiki ya mpira wa miguu.
Umewahi kuingia katika anga zao?? Ilikuwaje??
Weekend njema!
 
mkuu siku hizi hawana fujo,wamekuwa wapole,nimekutana nao mara nyingi ila siyo kama zamani
 
kwel kabisa wapole,hv juz kuna wanajesh wawil walikuwa wakitoka mbagala kueleke mwenge kufika pale taifa kulikuwa na wanafunzi wa Duce wamezuia njia,jamaa wakabid wageuze wapitie kilwa road,nyuma ya uwanja wa taifa, Lakin ingekuwa enz zle wale wanafunzi wangekula kpondo na safar ingeendelea kama kawaida!
 
Tuliwahi kuwafunga mechi kati ya minaki boys na jeshi kichapo tulichopata,.....
 
mkuu siku hizi hawana fujo,wamekuwa wapole,nimekutana nao mara nyingi ila siyo kama zamani

Darasa la 7 wanazidi ondoka, shahada zinaongezeka na uelewa wa nini wanatakiwa kufanya unaongezeka.
 
kwel kabisa wapole,hv juz kuna wanajesh wawil walikuwa wakitoka mbagala kueleke mwenge kufika pale taifa kulikuwa na wanafunzi wa Duce wamezuia njia,jamaa wakabid wageuze wapitie kilwa road,nyuma ya uwanja wa taifa, Lakin ingekuwa enz zle wale wanafunzi wangekula kpondo na safar ingeendelea kama kawaida!

M4C Imekubalika nadhan. Ndo maana hata hawauzii, maana wanahtaji ukombozi pia.
 
Ee siku hizi hawako kikazi au kitaifa zaidi wako kimaslahi zaidi.. Mikopo, mi desi, biashara (daladala),ukulima(suma), rushwa Na hongo (silver sand ). So muda wa kuvurugana Na raia waupate wapo watu wanaifukuzia shilingi.
 
dah, waliwahi vamia mtaani kwetu baada ya vijana kuwazomea, walipiga hadi kuku wetu.

Ndani ya dk 15 mtaa ulikuwa mweupe kama upara.
 
dah, waliwahi vamia mtaani kwetu baada ya vijana kuwazomea, walipiga hadi kuku wetu.

Ndani ya dk 15 mtaa ulikuwa mweupe kama upara.

Hawa jamaa walikuwa noma, siku ya mechi tulipowafunga ndani ya 5 hakuonekana mtu uwanjani. Siku nyingine tulienda kucheza nao mpira kambini kwao, dakika zote 90 tulikuwa tunawashangilia wao na kuwazomea wachezaji wetu. Ndio ilikuwa salama yetu ha ha ha haaah!!
 
Hawa jamaa siku hizi si wakatili kama zamani, ukiingia kambini kwao bila kujua na ukijieleza vizuri unaachiwa. Na bahati mbaya ukikwaruzana na mwanajeshi mtaani haendi kuita wenzake kama zamani.
Nimewakumbuka hawa jamaa baada ya kukumbuka kipigo tulichopewa na wajeshi baada ya kuwafunga kwenye mechi ya kirafiki ya mpira wa miguu.
Umewahi kuingia katika anga zao?? Ilikuwaje??
Weekend njema!

Pambaff!
Ndio maana mabomu hayaishi kulipuka makambini na jeshi imekuwa taasisi ya kupiga mkwara wapinzani kipindi cha uchaguzi?
Ile disiplini ya 'Geshi' haipo kama zamani...
Zamani mtu ndugu yako akiwa mjeda huonewi mtaani.
 
Back
Top Bottom