Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi kortini kwa ufisadi wa mabilioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Profesa, Jul 2, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sikuamini macho yangu, huyu mukulu wa mradi wa yale Matrekta ya Suma JKT pakle Mwenge maarufu kama "Kilimo Kwanza" nimeshuhudia leo akishuka kwenye gari ya Takukuru akiwa anafikishwa mahakamani kwa matumizi mabaya ya madaraka pamoja na wenzake. Kulikoni? Ni Mjeshi huyu.

    Mara ya mwisho tulikaa nae kwenye ndege kwenye viti vya jirani na tukazungumza mengi, alikuwa ana hulka ya kilokole na mwenye kujawa na busara akichukizwa na uovu, sasa sijui imekuwaje tena.

    Anyway tuiachie Mahakama.
    UPDATES:
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu anaitwa nani huyo
     
  3. M

    Masabaja Senior Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wote ni wezi wakubwa hakuna kilimo kwanza wizi mtupu
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,767
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Yale matrekta uchina ni dola 2000 na kama wangeagiza mengi wangeweza uziwa moja kwa dola 1500 mpaka 1200.wamepiga pesa ndefu.
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,780
    Likes Received: 1,761
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona huyo Mukulu cha mtoto. Huu "mradi" unaoitwa Kilimo Kwanza huko tuendako utavunja rekodi kwa ufisadi kuliko mradi mwingine wowote uliowahi kuwepo nchi hii; yetu macho Mungu atuache hai muda si mrefu litabumburuka - EPA, Meremeta, Richmond, IPTL yote hii itakuwa vidagaa.

    Magamba wanataka kuutumia kama "lango" la kutokea kupitia wakulima masikini lakini soon utabadilika kaburi lao.
     
  6. Maendeleo tu

    Maendeleo tu JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uzuri wa mkakasi....
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,675
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Na Tshs 305 billions zipo Swiss za vigogo 6.... hii nchi tamu kweli....na hakuna anayekamatwa wala kuulizwa....!!

     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,560
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 160
    NO comments HALI NI MBAYA
     
  9. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    nimesikia leo asubuhi kwenye taarifa ya habari E.A radio kuwa ameficha hela south africa
     
  10. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu tuwekee majina yake yote na cheo chake tafadhali
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,132
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nilishasema kuwa hii sera ya Kilimo kwanza is another cash cow for the guys!!!!!!!
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,510
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    si wote tuliona hiyo taarifa. halafu hata kituo cha tv kilichoonesha hajakitaja!
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tutasikia na kushuhudia mengi mwaka huu...
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,560
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 160
    Nikanunue trekta haraka kabla huu mradi haujafa.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Kikwete hayo, wamuone anacheka-cheka tu, yule ni komando wa ukweli.
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,403
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Duh! mbona yanatoka india?
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Sina hakika na cheo chake kama ni kanali au nani but his name is Samilani..muumini wa muda mrefu kwa mama St Marys
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,633
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huyo Kanali anasali kwa mama Dr ,Mheshimiwa pale Maikocheni
     
  19. paty

    paty JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha zile trilion 3 za mnadhimu kule kwa madiba - kweli Tz imenyonywa imebakia mifupa , jeshi nalo linapiga business, kila mtu anaiba kwa pale alipo as long as kuna loophole
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,673
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Katikati kipande cha mti! Pengine nchi imechukua another twist!
     
Loading...