Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,765
- 126,685
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Mkuu unashangaa form one wazee hao! Wengine kwichkwich tumeanza tukiwa na 3yrs
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Mkuu unashangaa form one wazee hao! Wengine kwichkwich tumeanza tukiwa na 3yrs
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hili tangazo lako itabidi ulipie.....kutaja mahali zilipo ni kujipigia promo.
Kwanini mkuuWewe nadhan unaandika hii comment ukiwa oxygen bar....[emoji1] [emoji1] [emoji1]
kumbe yameanza miaka ya nyuma tuu afu wanalaumiwa wa leo[emoji86] [emoji86]Mkuu Dunia ya leo nishida, wanafunzi darasani wanawaza ngono tu. Nakumbuka kipindi nipo form one kulikuwa na mabinti wanapiga story za ngono na kuambiana hadi style wanazotumia wakati wakilana na wame za watu. It was 14 years ago.. I do no now days,
Kizazi cha Sasa hakuna ufuatiliaji kuanzia nyumbani kwa wazazi