Wanafunzi 190 walawitiwa Hanassif

Deo Corleone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
15,605
2,000
Wakati yule mtoto wa kule uganda akiendelea na matibabu ,ukatili mwingine unaendelea hapa hapa kwetu ambao madhara yake ni makubwa zaidi.

Gaazeti la mtanzania limeripoti kua watoto 190 wamelawitiwa huko hananasiff( hope ni huko dar)

Hii mada iachwe hapa hapa ili wazazi wajadili" ni kwa jinsi gani watoto wapo salama pale wanapokuwa mbali nao"

20141125_134818.jpg
 

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
6,131
2,000
Wakati yule mtoto wa kule uganda akiendelea na matibabu ,ukatili mwingine unaendelea hapa hapa kwetu ambao madhara yake ni makubwa zaidi.

Gaazeti la mtanzania limeripoti kua watoto 190 wamelawitiwa huko hananasiff( hope ni huko dar)

Invisible msaada wa kuipachika hiyo habari hapa inawezekana.

Hii mada iachwe hapa hapa ili wazazi wajadili" ni kwa jinsi gani watoto wapo salama pale wanapokuwa mbali nao"
mmmmmmmmmm Balaaa..
 

SI unit

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
1,953
2,000
nimezisikia hizi habari ktk uchambuzi wa magzeti asubuhi...

so sad tunaharibu nguvu kazi ya taifa la kesho...

wazazi yatupasa kuwa makini na watoto..

tuwafatilie kwa karibu, kujua mabadiliko ya tabia..

if possible kuwafanyia medical chek up fro time to time..
 

Deo Corleone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
15,605
2,000
Wakati yule mtoto wa kule uganda akiendelea na matibabu ,ukatili mwingine unaendelea hapa hapa kwetu ambao madhara yake ni makubwa zaidi.

Gaazeti la mtanzania limeripoti kua watoto 190 wamelawitiwa huko hananasiff( hope ni huko dar)

Invisible msaada wa kuipachika hiyo habari hapa inawezekana.

Hii mada iachwe hapa hapa ili wazazi wajadili" ni kwa jinsi gani watoto wapo salama pale wanapokuwa mbali nao"
Hii ndo front page.
 

Attachments

Last edited by a moderator:

Deo Corleone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
15,605
2,000
nimezisikia hizi habari ktk uchambuzi wa magzeti asubuhi...

so sad tunaharibu nguvu kazi ya taifa la kesho...

wazazi yatupasa kuwa makini na watoto..

tuwafatilie kwa karibu, kujua mabadiliko ya tabia..

if possible kuwafanyia medical chek up fro time to time..
Na ya kimwili pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom