Wanachuo wengi maisha yao yako hivi!

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,530
2,000
Je weye ndo huyo hapo chini au?? Siku huyo wa juu akileta nawe utakuwaje maana yaonesha wa juu alibaki kuangalia pornooo. Kweli utoto raha mpaka baasi. Ulienda kutafuta anasa au ilim??
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
na baadae wanakuja kulia hoo gpa kimin na mwishowe wana temwa kwenye sr zao
 

MLALUKO JR

JF-Expert Member
May 3, 2015
963
500
Je weye ndo huyo hapo chini au?? Siku huyo wa juu akileta nawe utakuwaje maana yaonesha wa juu alibaki kuangalia pornooo. Kweli utoto raha mpaka baasi. Ulienda kutafuta anasa au ilim??
Sijawahi kufanya mchezo huo.Nilipo mimi sijawahi kushuhudia upuuzi huo,ht roomMate ananifahamu hawez kufny upuuzi huo mbele yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom