Wanachama 600 wa CCM wachana kadi zao Muheza !

Wanachama 600 wa CCM wachana kadi zao Muheza !

October mtarudi humu mnalia kura zimeibiwa

Badala ya kupanga mikakati ya ushindi nyie mnafarijiana JF.

Ushindi hauji hivyo.

EL katuambia mbinu za adui anazijua.hamtaiba kura hata moja mwaka huu..
 
hii ni episode ya 12 ya maigizo ya lowasa aliyoanzanayo akiwa ccm endeleeni kufuatilia season hizi hakika utazipenda
 
ha ha ha ... Hivi mtu unawezaje kutetea CCM na wakati unaona maisha yalivo mabaya kwa mtanzania wa kawaida /

hivi raia wa kawaida mwenye maisha ya kuunga unga...ukimkuta anashabikia ccm unamuonaje ....Honestly mi nawaonaga ma bogus kichiz....

au unakuta mtu yuko chuo...kakosa mkopo.....anasoma kwa kuomba omba huku anaona watu wamegawana 'consultant fee 1.6b' ....halafu anaipigia debe ccm ha ha ha Watu wengine ni ma zombie...serious...

mazombi:ranger:
 
Wanajukwaa!

Mnyukano wa kura za maoni ccm inazidi kukipasua chama hicho. Leo wanachama 600 muheza wachana kadi zao na kutishia kuhamia upinzani!

Source: ITV habari saa mbili!

Acha uongo ww 😂😂😂😂😂 watu 600??hyo ITV umeangalia peke ako??
 
Wanajukwaa!

Mnyukano wa kura za maoni ccm inazidi kukipasua chama hicho. Leo wanachama 600 muheza wachana kadi zao na kutishia kuhamia upinzani!

Source: ITV habari saa mbili!

Mnajazana ujinga kwenye keyboard tu ili ikifika October mseme mmeibiwa kura, mlikuwa na wafuasi wengi!! Yaani wachane kadi then watishie kuhamia upinzani!!! Ndo nini sasa!? Halafu hao 600 unaweza kuthibitisha!?
 
he ! kumbe bado ccm ilikuwa na watu ? kwetu kyela tumefagia kila kitu , waliobaki ccm ni mwakyembe na mwakalinga tu .
 
Mnajazana ujinga kwenye keyboard tu ili ikifika October mseme mmeibiwa kura, mlikuwa na wafuasi wengi!! Yaani wachane kadi then watishie kuhamia upinzani!!! Ndo nini sasa!? Halafu hao 600 unaweza kuthibitisha!?

watetezi wa ccm wamebaki watoto wa viongozi tu , haya na we mwenzetu ni mtoto wa nani ?
 
hqdefault.jpg
 
Mnajazana ujinga kwenye keyboard tu ili ikifika October mseme mmeibiwa kura, mlikuwa na wafuasi wengi!! Yaani wachane kadi then watishie kuhamia upinzani!!! Ndo nini sasa!? Halafu hao 600 unaweza kuthibitisha!?
umeona source ya habari? Muheza 600 na monduli 300 sumbawanga 100, una maoni gani kama mdau wa ccm?
 
umeona source ya habari? Muheza 600 na monduli 300 sumbawanga 100, una maoni gani kama mdau wa ccm?

Sijawahi kuwa mwanaccm!! Ila siwezi kupelekwa pelekwa na mbowe kwa kula mlungura kupokea jizi
 
Back
Top Bottom