Wanaccm wanaopinga Magufuli kukabidhiwa uenyekiti bila uchaguzi wanajali Demokrasia


M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,219
Likes
3,588
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,219 3,588 280
pongezi ziwaendee wale wote walioonesha kujali misingi ya demokrasia ndani ya chama cha mapinduzi wanaosemekana kuendesha kampeni za chinichini kuwa magufuli asikabidhiwe chama kama anayepokea urithi badala yake demokrasia ichukue nafasi na watu waruhusiwe kuchukua fomu na kugombea ili atakayeshinda basi akabidhiwe kuwa mwenyekiti Wa chama chetu. na hapo ndipo dhana ya uchaguzi itaonekana kuliko kufanya usanii eti tunaenda kufanya uchaguzi wakati hata fomu za wagombea mpaka Leo hazijatoka. demokrasia ndani ya ccm iko wapi?
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Sasa kama Bulembo wa Chama Cha Majipu (CCM), kasema kuna watu wanamkwamisha JPM kuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Majipu (CCM), kuna tofauti gani na alichokisema Gwajima kwamba kuna watu wamejipanga kukwamisha JPM kuwa Mwenyekiti? Kwa nini Gwajima akamatwe halafu Bulembo adunde mtaani?

PoliCCM acheni Double standards.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,986
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,986 280
Heshima yako mkuu nimecheka sana ujumbe wako umefikia wahusika nawashangaa sana kusema vyama vya upinzani hakuna demokrasia wakati wao ndo wanaongoza kwa kuminya demokrasia kwenye chama. Mwenyekiti wa chama anaachiwa kijiti hachaguliwa huu ujinga unafanyika Tanzania tuu
Chura katafuna form zote za maombi ya kugombea uenyekiti wa MACCM. CCM Oyee CCM Oyee. ZIDUMU fikra potofu za Mwenyekiti wa CCM ZIDUMU.
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Chura katafuna form zote za maombi ya kugombea uenyekiti wa MACCM. CCM Oyee CCM Oyee. ZIDUMU fikra potofu za Mwenyekiti wa CCM ZIDUMU.
Hakuna kuomba, Unapewa!
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,667
Likes
3,159
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,667 3,159 280
pongezi ziwaendee wale wote walioonesha kujali misingi ya demokrasia ndani ya chama cha mapinduzi wanaosemekana kuendesha kampeni za chinichini kuwa magufuli asikabidhiwe chama kama anayepokea urithi badala yake demokrasia ichukue nafasi na watu waruhusiwe kuchukua fomu na kugombea ili atakayeshinda basi akabidhiwe kuwa mwenyekiti Wa chama chetu. na hapo ndipo dhana ya uchaguzi itaonekana kuliko kufanya usanii eti tunaenda kufanya uchaguzi wakati hata fomu za wagombea mpaka Leo hazijatoka. demokrasia ndani ya ccm iko wapi?

Kwenye red: Mbona hilo lilifanyika, tena kwa uwazi mkubwa?

Ni hivi, Unapogombea nafasi ya kupeperusha bendera ya CCM kwenye uchaguzi wa rais maana yake unaomba pia kuongoza chama kama Mwenyekiti. Kwa maneno mengine mwenyekiti wa CCM alichagulia mwaka jana kupitia mkutano mkuu ambapo Ndugu Magufuli alipata zaidi ya 80% ya kura. Kinachofanyika sasa hivi ni protokali za kukabidhiana ofisi.

Watanzania tujitahidi kuelewa mambo.
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,219
Likes
3,588
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,219 3,588 280
Kwenye red: Mbona hilo lilifanyika, tena kwa uwazi mkubwa?

Ni hivi, Unapogombea nafasi ya kupeperusha bendera ya CCM kwenye uchaguzi wa rais maana yake unaomba pia kuongoza chama kama Mwenyekiti. Kwa maneno mengine mwenyekiti wa CCM alichagulia mwaka jana kupitia mkutano mkuu ambapo Ndugu Magufuli alipata zaidi ya 80% ya kura. Kinachofanyika sasa hivi ni protokali za kukabidhiana ofisi.

Watanzania tujitahidi kuelewa mambo.
kwa mantiki yako kwa hiyo hata kama magufuli angeshindwa uchaguzi angekuwa mwenyekiti Wa chama, maana unasema alichaguliwa kipindi cha mkutano mkuu. hauko makini. acheni kukanyaga demokrasia harafu baadae mnajitapa eti nyie chama chenu kinaruhusu demokrasia
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
Lizaboni ndiye kapewa kazi ya kukusanya wana UVCCM wanaonpinga magufuli hila yeye ataki kujionyesha yaani anauma na kupuliza.trust me tumeshika email address fulani na tutazimwaga hapa jamvi sooooon

swissme
 
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
1,142
Likes
1,876
Points
280
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
1,142 1,876 280
Punguzeni kelele na jazba,bora CCM kila baada ya muda fulani Mwenyekiti anabadilika,CDM ya Mbowe anaachia lini cheo cha mwenyekiti???,au yeye ni wa kudumu??
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
Inajadiliwa ccm, mbowe anahusika vipi hapa
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,970
Likes
2,809
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,970 2,809 280
Lizaboni ndiye kapewa kazi ya kukusanya wana UVCCM wanaonpinga magufuli hila yeye ataki kujionyesha yaani anauma na kupuliza.trust me tumeshika email address fulani na tutazimwaga hapa jamvi sooooon

swissme
Kijana mnafiki sana yule
 
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,438
Likes
1,293
Points
280
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,438 1,293 280
Kwenye red: Mbona hilo lilifanyika, tena kwa uwazi mkubwa?

Ni hivi, Unapogombea nafasi ya kupeperusha bendera ya CCM kwenye uchaguzi wa rais maana yake unaomba pia kuongoza chama kama Mwenyekiti. Kwa maneno mengine mwenyekiti wa CCM alichagulia mwaka jana kupitia mkutano mkuu ambapo Ndugu Magufuli alipata zaidi ya 80% ya kura. Kinachofanyika sasa hivi ni protokali za kukabidhiana ofisi.

Watanzania tujitahidi kuelewa mambo.
Lakini si alisema Hataki watu wawe na mavyeo mengi mengi? Rais, Amiri jeshi, Mwenyekiti wa sisi M au nimekosea?
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477