Wana jf wote

Wana jf wote

Ndoa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Posts
1,033
Reaction score
254
Wana jf wote nawasalimu kwa upendo. Baada ya kuwa msomaji wa threads za jf, nimenogewa, sasa na mie baada ya kujua utamu wa ngoma nimeamua nicheze! Nipokeeni waungwana!
 
Mbona umejuwa kuweka picha ghafla, mgeni gani wewe?
 
karibu, japo umenizidi hata mimi mgeni mwenzio maana ugeni tu na picha mi mwenzio kila siku najitahidi kuweka picha lakini wapi nielekeze basi na mimi
 
karibu, japo umenizidi hata mimi mgeni mwenzio maana ugeni tu na picha mi mwenzio kila siku najitahidi kuweka picha lakini wapi nielekeze basi na mimi

mpendwa, click sehemu iliyoandikwa setting, halafu click 'edit avatar'. Chagua option 1: (eter the url to the image on another website) au option 2: Upload image fromyour computer.
Nilielekezwa na shogaangu na mie sasa najua.
 
mpendwa, click sehemu iliyoandikwa setting, halafu click 'edit avatar'. Chagua option 1: (eter the url to the image on another website) au option 2: Upload image fromyour computer.
Nilielekezwa na shogaangu na mie sasa najua.
nahisi we ni mwenyeji ila umerudi kwa mlango wa nyuma au una2mia ID mbili hapa JF.lol
 
me nimependa jina lako tu. karibu sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom