Wana JF namsaka mke wangu, nisaidie mwenzenu....


Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Namsaka mke wanguX2
Hapa hayupoX2
Kenda wapiX2
Kenda kusukaX2
Kenda na naniX2
KashaijabutegeX2
Tumpeleke mnazi mmojaX3

Furahini katika Bwana, nasema furahini.

Tuimbe kwa raha zetu. Maisha yenyewe mafupi (miaka 70, ukila viagra utafikisha 80!), kwa nini tunune?

Raha jipe mwenyewe.
 

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
chanuo kampa nani x2
kampa msusiX2
huu mti gani..?
wa mchongoma!
nikiukata..??
haukatiki!
nikiuchoma???
hauchomeki....
endelea...................:embarrassed:
 

Forum statistics

Threads 1,204,906
Members 457,584
Posts 28,175,288