Wana Jf mwita25 kajivua gamba

tz1

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
2,126
2,000
Kabadilisha sura yake ya kijambazi kaweka sura ya mtoto anayecheka.
Pogezi kwako ujumbe wangu uliupata ukaufanyia kazi.
Nataka kuamini ccm wanaweza kubadilika
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Kabadilisha sura yake ya kijambazi kaweka sura ya mtoto anayecheka.<br />
Pogezi kwako ujumbe wangu uliupata ukaufanyia kazi.<br />
Nataka kuamini ccm wanaweza kubadilika
<br />
<br />
ID inahusiana nini na kujivua gamba, we kichwa chako box sana.
 

rosemarie

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
6,882
2,000
Kabadilisha sura yake ya kijambazi kaweka sura ya mtoto anayecheka.
Pogezi kwako ujumbe wangu uliupata ukaufanyia kazi.
Nataka kuamini ccm wanaweza kubadilika

jana kachezea kichapo cha member mmoja mpaka sired ikafutwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom