Wana JF Arusha Asanteni sana


Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Nawashukuruni kwa mapokezi mazuri mliyonipa dah hata siamini yaani nyie ni mfano wa kuigwa Mzee wa mpango shukurani BW Barikiwa PJ Sante sana Sahara voice thanx Mzee wa Upekuzi thanx na wengine wote shukrani sana
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Nawashukuruni kwa mapokezi mazuri mliyonipa dah hata siamini yaani nyie ni mfano wa kuigwa Mzee wa mpango shukurani BW Barikiwa PJ Sante sana Sahara voice thanx Mzee wa Upekuzi thanx na wengine wote shukrani sana


Mkuu mbona kama umekuja Ar kinyakimya!!? Sio kawaida yetu mgeni kupokelewa na member wachache hivyo, tena wengine hatuna taarifa. Pole sana. Next time tutaarifu wote.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
nimesikitika sana kukukosa.....taarifa nilipata lakini mambo ya j2 unajua tena.....natumaini salamu zangu ulipata na next tym ukija tena nitakuwa wa kwanza kukulaki
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mkuu mbona kama umekuja Ar kinyakimya!!? Sio kawaida yetu mgeni kupokelewa na member wachache hivyo, tena wengine hatuna taarifa. Pole sana. Next time tutaarifu wote.
Dah pole sana nitatoa taarifa mapema
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
nimesikitika sana kukukosa.....taarifa nilipata lakini mambo ya j2 unajua tena.....natumaini salamu zangu ulipata na next tym ukija tena nitakuwa wa kwanza kukulaki
Salamu nimezipata my dear Mzee wa Rula anategeneza mpango mkakati
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
586
Likes
51
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
586 51 45
Hao walokupoke uliwa PM ndo maana wamekupokea hao tu. Ungetoa taarifa tungejipanga pale stand kukupokea kama mbunge vile. Any way karibu sana.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,819 280
kumbe wana JF wa Arusha wakarimu sana!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Nawashukuruni kwa mapokezi mazuri mliyonipa dah hata siamini yaani nyie ni mfano wa kuigwa Mzee wa mpango shukurani BW Barikiwa PJ Sante sana Sahara voice thanx Mzee wa Upekuzi thanx na wengine wote shukrani sana
Shemeji ulipelekwa kwa mromboo? Siku nyingine uniambie nikusindikize, mambo ya arusha ni makubwa si kipolepole.
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,057
Likes
1,097
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,057 1,097 280
nimesikitika sana kukukosa.....taarifa nilipata lakini mambo ya j2 unajua tena.....natumaini salamu zangu ulipata na next tym ukija tena nitakuwa wa kwanza kukulaki
Mh! Mie nakuja Jtano naomba uje kunilaki aisee!
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
Nawashukuruni kwa mapokezi mazuri mliyonipa dah hata siamini yaani nyie ni mfano wa kuigwa Mzee wa mpango shukurani BW Barikiwa PJ Sante sana Sahara voice thanx Mzee wa Upekuzi thanx na wengine wote shukrani sana
Tehe tehe ulienda umevaa kininja kama avatar yako? Njoo na dar es salaam basi! lol. hujanitumia mchango wa JE saccos dadake. Fanya mambo basi
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hao walokupoke uliwa PM ndo maana wamekupokea hao tu. Ungetoa taarifa tungejipanga pale stand kukupokea kama mbunge vile. Any way karibu sana.
Nimejifunza ndugu sitafanya kosa tena
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kumbe wa arusha wazuri eeh? Ngoja niandae safari.
 

Forum statistics

Threads 1,236,502
Members 475,174
Posts 29,259,968