Wana chadema tuna kila sababu kutembea vipya juu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
90
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 90 145
Ndugu zangu wana JF, kwa maoni yangu nadhani wanachama wa CHADEMA wanaweza kutemba vipya juu kwamba wanakubalika Tanzania. Nasema hivyo si kwamba tumeshinda uchaguzi hila tumepata kura nyingi kwa mtaji kigodo. Kama ni biashara Chadema wamepata faida kubwa sana kulinganisha na CCM.
Nikiongelea kiasi cha pesa ambacho CCM imetumia kuweza kupata kura Milioni 5 na kiasi cha pesa ambacho CHADEMA imetumia kuweza kupata kura milioni 2, ni kwamba CCM imepoteza pesa nyingi sana katika uchaguzi huu. Ni uhakika CCM imetumia si chini ya 15 billion TZS, katika uchaguzi huu (mwenye data kamili anaweza kutupa makadrio) na CHADEMA hawajafikisha hata billion 3 TZS (mwenye data amwage)
CCM imepata kura nyingi kutoka kwa watu ambao wamepiga kura kwa sababu wamepata fulana na kofia za green and yellow. Chadema imepata kura kutoka kwa watu wanaoitakia mema Tanzania na wenye uchu wa mabadiliko na maendeleo.
CCM imetumia vyombo vya habari hasa TBC na magazeti yenye kujikomba kwao, lakini CHADEMA haikuwa na TV au redio iliyokuwa inavutia kwao.
CCM imetumia mali za serikali kama vile magari kupiga kampeni, wakuu wa mikoa na wilaya, makatibu tarafa na kata wote wengi kama sio wote walipigia kampeni CCM waweze kuendelea na vyeo vyao. CHADEMA haikuwa na hiyo previlage.
Kwa mtazamo wangu CHADEMA wamepata kura nyingi zenye maana kuliko CCM waliopata kura nyingi za kununua.
WANAJF NIPE MAWAZO YENU
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Uko sawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Ndugu zangu wana JF, kwa maoni yangu nadhani wanachama wa CHADEMA wanaweza kutemba vipya juu kwamba wanakubalika Tanzania. Nasema hivyo si kwamba tumeshinda uchaguzi hila tumepata kura nyingi kwa mtaji kigodo. Kama ni biashara Chadema wamepata faida kubwa sana kulinganisha na CCM.
Nikiongelea kiasi cha pesa ambacho CCM imetumia kuweza kupata kura Milioni 5 na kiasi cha pesa ambacho CHADEMA imetumia kuweza kupata kura milioni 2, ni kwamba CCM imepoteza pesa nyingi sana katika uchaguzi huu. Ni uhakika CCM imetumia si chini ya 15 billion TZS, katika uchaguzi huu (mwenye data kamili anaweza kutupa makadrio) na CHADEMA hawajafikisha hata billion 3 TZS (mwenye data amwage)
CCM imepata kura nyingi kutoka kwa watu ambao wamepiga kura kwa sababu wamepata fulana na kofia za green and yellow. Chadema imepata kura kutoka kwa watu wanaoitakia mema Tanzania na wenye uchu wa mabadiliko na maendeleo.
CCM imetumia vyombo vya habari hasa TBC na magazeti yenye kujikomba kwao, lakini CHADEMA haikuwa na TV au redio iliyokuwa inavutia kwao.
CCM imetumia mali za serikali kama vile magari kupiga kampeni, wakuu wa mikoa na wilaya, makatibu tarafa na kata wote wengi kama sio wote walipigia kampeni CCM waweze kuendelea na vyeo vyao. CHADEMA haikuwa na hiyo previlage.
Kwa mtazamo wangu CHADEMA wamepata kura nyingi zenye maana kuliko CCM waliopata kura nyingi za kununua.
WANAJF NIPE MAWAZO YENU
Maneno yakujifariji hayo ila ni vizuri kufarijiana, kwani dhoruba iliyo wakuta hamkuitegemea aisee. Umekosa kunde wasingizia.................................
 

Forum statistics

Threads 1,205,796
Members 458,082
Posts 28,206,137