• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

wamjua Bruce lee wewe?

peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,581
Points
1,225
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,581 1,225
nakumbuka utotoni nilikuwa nampenda sana, naangalia picha zake na kijaribu kumuiga.
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,427
Points
1,250
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,427 1,250
Alisababisha nijifunze kupigana but kwa manufaa yangu,namkumbuka sana daa rip
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,995
Points
1,500
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,995 1,500
WA NIKUMBUSHA MBALI SANA ENZI HIZO ALIKUA MAARUFU KWA PICHA ZA MAPIGO r.i.p
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,955
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,955 2,000
rip jembe
 

Forum statistics

Threads 1,404,378
Members 531,586
Posts 34,452,160
Top