Wametuacha mbali.....

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
9,012
2,000






 

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
1,307
1,500
tutafika tuu tujipe moyo ss tunatambaa wao wanapaa ssi tupo dar es salam kwa mtogole tunaelekea kigoma mahali walipo alafu tunatambaa wao wana paa sijui tutawakuta ......?
 

Pdraze

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
616
500
Mi naamini tutafika kama Tanzania kwani hatukua hapa. Other thing remain constant
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,369
2,000
Lisilowezekana kwa wanadamu kwa Mungu linawezekana


Kweli kabisa hasa kama una imani thabiti,lakini kwa jinsi tulivyoharibika na jinsi tunavyozidi kuharibu mpaka raslimali za vizazi vyetu, kufika huko ni ndoto isiyoweza kutimia.Ni sawa na wewe unapoota unapaa angani kama ndege,je kiuhalisia unadhani itatokea siku utakapoweza kupaa angani kama unavyopaa ndotoni..??
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,794
0
Isee, labda wao walale kama miaka 200 na sisi tufanye kazi kwa nguvu zote, wakiamka tutakua hapo
 

Ngonepi

JF-Expert Member
Jun 2, 2013
1,723
2,000
Mwaka wa sisi kuifikia hali hii nadhani wenzetu watakuwa washagundua hata anaoishi Mungu na watakuwa wanapiga naye pool table tu!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom