WALOHODHI ARDHI KIAMA

laptop67

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
350
250
Hii maneno imetamkwa na waziri wa ardhi,amesema haijalishi la mkubwa au mdogo,mi namuunga mkono100% na kwa kuanza achukue lile shamba la alokuwa rais 1995-2005 huko mapinga na pia la yona bila kusahau ardhi yooote aliyojimilikisha mtangulizi wa jpm
1483083419875.jpg
 

Lind say

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
220
225
so what? na yeye akashike maeneo asitutishe km alichelewa huu ndo muda muafaka sababu kila kitu kiko mikononi mwake. Matamko yamekuwa mengi wapime kwanza ardhi waiongeze thamani ndo wataweza kuwa na sababu za kufanya wanayoyataka vinginevyo sisi huku tunawashangaa na maisha yanaendelea,atatoka atakuja mwingine wanazidi kuandika vitabu vya historia tu.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
50,939
2,000
Hana ujanja mpana.
Watakaoguswa ni .. Wageni na wahindi.
Chadema
Na wafanya biashara wakubwa ambao hawataki kuichangia ccm.
Wengine hawataguswa kina mkapa na mwinyi na watoto wao hawataguswa hata kidogo
 

CARLOS MAGOYO

JF-Expert Member
Jun 12, 2015
664
250
Hiijalishi anayemiliki ni kubwa au mdogo!!!!! hii ndiyo sayansi ya siasa, naamini walengwa watafikiwa na wasio walengwa watapona
 

mgoloko

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
4,695
2,000
Hii maneno imetamkwa na waziri wa ardhi,amesema haijalishi la mkubwa au mdogo,mi namuunga mkono100% na kwa kuanza achukue lile shamba la alokuwa rais 1995-2005 huko mapinga na pia la yona bila kusahau ardhi yooote aliyojimilikisha mtangulizi wa jpm View attachment 451958
Haya ni maneno tu hata kwenye kanga yapo kama kweli ana nia thabiti akachukue kwanza shamba la mkapa lipo bagamoyo linazalisha majoka tu na sio kutafuta kick ya kufungia mwaka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom