Wallet wallet wallet!!!!!!!!!!!!!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wallet wallet wallet!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Mar 25, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo hii asubuhi nikiwa ktk daladala, niliwasikia akina dada wanaongelea mambo yao ya jana usiku, mmoja akiwa anamweleza mwenzake kuwa, baada ya kuona jamaa anamwangalia kwa ishara ya kumtamani, na huku akiwa anatoa wallet iliyotuna kulipia vinywaji, mdada akaamua kumwomba kaka yule wakae meza moja! Kisha alipo pewa ruksa, akaanza kumlegezea hadi jamaa akatia timu, cha ajabu walipoenda kunako mambo, yule dada hakulipwa chochote na wala jamaa hakuwa na pesa kama yule dada alivyozania! Yule dada akasema wanaume wengine bwana, washenzi sana wana mawallet makubwa kumbe hayana kitu ndan! Hivi akina dada, kwanini macho yenu yanaelekezwa zaidi kwenye wallet za wanaume kuliko upendo wa kweli???????????
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    ???? What is all this about???
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,037
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hiyo daladala ni ya route gani na saa ngapi ulipanda?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    Usituchanganyie habari hapa bana wewe yaani hao wadada wawili tu ushasema wadada wanaangalia wallet?? Inaonekana na wewe ni mmoja wapo mie naangali maloveee tu hata kama hana kitu nampatia mimi ha ha ha ha
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hili swali ni zuri sana hata mimi natamani kupata majibu yake!!! Asije kutuambia Mwenge Posta kupitia Ali Hassani Mwinyi road tu!!!!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha nyie watu siwawezi haya tupe majibu basi mpendwa!!!!
     
  7. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jf bana!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,050
    Likes Received: 23,825
    Trophy Points: 280
    Matty I really miss you. Nifanyeje? Sina wallet lakini.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aaaah, kumbe!
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    "macho kwenye pesa"
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Congratulation kwa mshikaji,
    Ametumia weakness ya huyo dada mroho!!!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Upendo wa kweki hautafutwi kwenye
    Mabaa ..
    na mbaya kabisa kuringishia wallet iliyojaa makaratasi
    huyo alikuwa anataka One Night Stand ...

    Yaani maelezo yako na swali lako hayafani kabisa. ..

    Ni kama vile unajaribu kumpa tembo mabawa..
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa itakuaje wakati na mimi nimemiss wallet lako!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,473
    Likes Received: 4,130
    Trophy Points: 280
    Hawa wa route hii ndio wanaangalia wallet??
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Watu wanaoongea mambo yao nyeti kwenye dala dala huwa wananiuzi.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Wanaangalia ukubwa wa wallet ili wajue kama na vijicent vyao vitaenea humo!
     
  17. C

    Chamkoroma Senior Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Duniani kuna mambo,
     
  18. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huyo demu nae maharage ya mbeya,yaani kuona walet tu macho pima!!.Nimefurahi kuona jamaa alikopa hadi majambozi,duuh.Haya sasa mwanamke hakuumbuka hapo!!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Umeshasema dada alikuwa anategemea kulipwa kwa huduma aliotoa kwahiyo ni 'mjasiriamali',sasa mapenzi yanahusika vipi ? na inawahusu vipi kinadada kwa ujumla wao ?
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sinza kupitia uzuri hiyo
     
Loading...