WALIOTIMULIWA SEKONDARI YA BAGAMOYO HAPA....kurejea

sobber

Member
Nov 7, 2012
17
0
kundi la wafunzi takribani 900 waliofukuzwa bagamoyo kurejeshwa januari.

habari zinasema pamoja na kurejea kwao, kamishna wa elimu nchini alivunja mwiko, kupingana na

DC na RC na kujiunga na bonas ndimbo kumdanganya waziri wa elimu Dr J. Kawambwa.Wanafnz hao wa kidato cha 5 na 6

watarejea januari na Mkuu wa shule hiyo haendi popote, atabaki.

source: wanafubz waliokutana Azania Sec
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom