Waliokuwa Mawaziri Watiifu wa JPM Kumgeuka Sasa inaashiria Nini?

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
37,025
2,000
Tumemsikia Waziri wafedha Mwigulu akitamka kuwa asemayo mama Samia kuhusu ukusanyaji kodi ni sahihi kabisa kwani utumiaji wa ubabe na hila sio njia nzuri (kama alivyokuwa anaunga mkono utendaji wa JPM), na Kigwangalla naye amepingana wazi leo na kauli alizokuwa anaziunga mkono kwa bidii kuhusu Nyungu na kujifukiza kuwa ni njia primitive zisizo na utafiti wa kisayansi tofauti kabisa na vigelegele walivyopiga kwa JPM. Funga kazi ni Nape Nnauye aliyefyatuka na kusema utawala wa sasa ni mzuri sana tofauti na uliopita.

Jee mawaziri hawa wa zamani na sasa wanataka kutupa ujumbe gani? Walikuwa wanaburuzwa na Jiwe au walikuwa wanamnafikia tuu?
Au kuna nini humo ndani ya chungu?
malisa_gj-___CNP5YP2LKuM___-.jpg
IMG-20210404-WA0021.jpg
IMG-20210404-WA0027.jpg
 

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
4,895
2,000
Tumemsikia Waziri wafedha Mwigulu akitamka kuwa asemayo mama Samia kuhusu ukusanyaji kodi ni sahihi kabisa kwani utumiaji wa ubabe na hila sio njia nzuri (kama alivyokuwa anaunga mkono utendaji wa JPM), na Kigwangalla naye amepingana wazi leo na kauli alizokuwa anaziunga mkono kwa bidii kuhusu Nyungu na kujifukiza kuwa ni njia primitive zisizo na utafiti wa kisayansi tofauti kabisa na vigelegele walivyopiga kwa JPM.
Funga kazi ni Nape Nnauye aliyefyatuka na kusema utawala wa sasa ni mzuri sana tofauti na uliopita.
Jee mawaziri hawa wa zamani na sasa wanataka kutupa ujumbe gani? Walikuwa wanaburuzwa na Jiwe au walikuwa wanamnafikia tuu?
Au kuna nini humo ndani ya chungu?
View attachment 1743323 View attachment 1743332 View attachment 1743344
Hatari
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
183,556
2,000
Tumemsikia Waziri wafedha Mwigulu akitamka kuwa asemayo mama Samia kuhusu ukusanyaji kodi ni sahihi kabisa kwani utumiaji wa ubabe na hila sio njia nzuri (kama alivyokuwa anaunga mkono utendaji wa JPM), na Kigwangalla naye amepingana wazi leo na kauli alizokuwa anaziunga mkono kwa bidii kuhusu Nyungu na kujifukiza kuwa ni njia primitive zisizo na utafiti wa kisayansi tofauti kabisa na vigelegele walivyopiga kwa JPM.
Funga kazi ni Nape Nnauye aliyefyatuka na kusema utawala wa sasa ni mzuri sana tofauti na uliopita.
Jee mawaziri hawa wa zamani na sasa wanataka kutupa ujumbe gani? Walikuwa wanaburuzwa na Jiwe au walikuwa wanamnafikia tuu?
Au kuna nini humo ndani ya chungu?
View attachment 1743323 View attachment 1743332 View attachment 1743344
IMG-20210404-WA0081.jpg
IMG-20210404-WA0079.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom