salimsalim
Member
- Jul 21, 2016
- 9
- 4
Kwa waliochaguliwa chuo cha Tumaini tawi la mbeya Tuonane hapa
bora umeuliza mkuuHiko chuo ulichagua mwenyewe!!?
[emoji87]
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Hiko chuo ulichagua mwenyewe!!?
[emoji87]
chuo mtu anasoma certficate na diploma ndani ya mwaka mmja then wanachukua hata ukiwa na ds 2 sasa hicho chuo au choo yaan kama umechaguliwa hapo pole sana.[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Toa ushahidi Mkuu acha porojo we ulisoma hapochuo mtu anasoma certficate na diploma ndani ya mwaka mmja then wanachukua hata ukiwa na ds 2 sasa hicho chuo au choo yaan kama umechaguliwa hapo pole sana.
Ww ulichaguliwa chuo gani Mkuu Kama sio muhusika nenda kanyonyeshe [emoji34] [emoji34]Hiko chuo ulichagua mwenyewe!!?
[emoji87]
Peleka usenge wako mbele, na chuo chako cha kishenzi. Acha ushoga wako huo kama hujaipenda msg si lazma ujibu pita kimya.Ww ulichaguliwa chuo gani Mkuu Kama sio muhusika nenda kanyonyeshe [emoji34] [emoji34]
Kwa ninavo jua mm zote bado n tumain though majina yamebadilishwa kama vile iringa UN na tumain mbeya instead of tumain iringa and makumira mbeya respectively. ..ivo yaaannataka kujua tofaut ilyopo kati unversty of iringa mbeya campus na hao tumain taw la mbeya mbona na mixiwa kama zote zlikuwa tumain what happen wenyej wa mbeya maelezo kidogo
Na wewe ni mmoja wa wasomi Tanzania hii ambaye umesoma chuo kizuri kuliko Tumaini ila umeshindwa kujitofautisha na mimi niliyeishia la nne B kwa maneno yako hapo juuPeleka usenge wako mbele, na chuo chako cha kishenzi. Acha ushoga wako huo kama hujaipenda msg si lazma ujibu pita kimya.
Hizo hasira ungezitumia vzuri kusoma ungekuwa chuo kizuri saa hizi. ******** kweli wewe mtoto
vpi naskia wanatoa degree ya BBA lakin haupitii uko tcu ni ya kwel hayo kwa u of i mbeya campusKwa ninavo jua mm zote bado n tumain though majina yamebadilishwa kama vile iringa UN na tumain mbeya instead of tumain iringa and makumira mbeya respectively. ..ivo yaaan