Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Jaman naombeni mnisaidie eti hii direct cost,hela ya bima pamoja na union student tunalipia tukiwa huku huku nyumban(benk za huku huku) au mpaka benk za pale chuo

Unaweza lipia nyumbani ama katika bank zilizo chuoni lakini ni vyema ukalipia nyumbani ili ukifika chuoni uendelee na registration.
Kwa nyongeza kama kuna kitu kinakupa shida kujaza kwenye fomu yako kiache ukifika chuoni utaelekezwa nini cha kujaza na vyema ukaenda na fomu ambayo haijajazwa kabisa ili ukapewe vya kujaza na ujaze kwa usahihi isipokuwa ile fomu ya daktari.
 
Asante ndugu lakin nikuulize kidogo eti pale unapolipia ile slip unaandika majina yako yote sasa mimi sijaelewa unaandika kama uliyokuwa unatumia kidato cha nne au kama yaliyokuwepo kwenye admission letter kwamba unaanza na la uko alafu la kwangu mwisho la baba? asante kwa ushirikiano wako
 
Sio kweli mnajidanganya tu ile cluster 4 haituhusu inayotuhusu ni ya others ambayo tumeambiwa hatulipi

so kwamba hatulipi kama hauhtaj mkopo unaweza kulipia ila xx tuition fe lak9 nakubal maana hata guide ya heslb imeandka ivo lak 9 mnaosema ayo mamilion lipen mtakoma
 
tuition fee ni 900000 sio hyo yakwako pia mnatakiwa msome muelewe kwanza ndo muingie hum jukwaan nakutoa hoja sio kukaa mnabishana kwakitu ambacho hamjakisoma nakukielewa SOMA VIzur admission letter yako na uielewe ndo uje utoe yako hoja pia n vizur mkipunguza nchecheto

kingreza kimewapga changa mkuu datc y wana tafta msaada
 
Ukitokea mkoa wowote ule utashukia Stendi kuu ya mabasi Dodoma,ukifika hapo kama utachukua taxi au bodaboda au kwa mguu maana sio mbali mpaka JAMATINI ambapo magari ya kwenda Udom yanapatikana ni Km 8 kutoka JAMATINI to UDOM..kwa wale mnaokwenda social science mtashushwa hapo,Informatics mtashushwa mbele zaidi..na Education/medical ntashukia mwisho wa gari...ASANTENI

kuna 2naoenda phyisical science 2tapta njia gan maana naona kila m2 social science 2
 
Kama haukuomba mkopo na heslb walisema watatoa utaratibu maalum wa kuomba mkopo kwa waliothibitisha lakini mpaka hamna kitu nimewaulza bodi ya mikopo juzi wakasema niwe na subira.Inaonekana tunaenda kuombea chuoni huko huko alafu mbona tumewapigia udom wanasema tuition fee hatulipi
 
so kwamba hatulipi kama hauhtaj mkopo unaweza kulipia ila xx tuition fe lak9 nakubal maana hata guide ya heslb imeandka ivo lak 9 mnaosema ayo mamilion lipen mtakoma

kwahyo inakuaje kama hatulip iyo tuition fees? au mpaka tufike huk0huk0 ndo tupewe maelekez0
 
naweza pata namba yako mkuu maldoso ili tuelekezane mambo ya msing kabla ya kuadmitt
Kama haukuomba mkopo na heslb walisema watatoa utaratibu maalum wa kuomba mkopo kwa waliothibitisha lakini mpaka hamna kitu nimewaulza bodi ya mikopo juzi wakasema niwe na subira.Inaonekana tunaenda kuombea chuoni huko huko alafu mbona tumewapigia udom wanasema tuition fee hatulipi
 
Kama haukuomba mkopo na heslb walisema watatoa utaratibu maalum wa kuomba mkopo kwa waliothibitisha lakini mpaka hamna kitu nimewaulza bodi ya mikopo juzi wakasema niwe na subira.Inaonekana tunaenda kuombea chuoni huko huko alafu mbona tumewapigia udom wanasema tuition fee hatulipi

et mkuu pale kwenye admission leter kwenze kujaza walipoandka sponser au chek 2najazaje?
 
Habari Wadau Umndan, kwa wal wote mnaoend speacial dp ukiona kun sehem inakutatiza katk ujazaj wa form ya regstation, ach waz ukifk pal utapat maelekez ukiw pale, pia katk ulipaj wa fee kam usha omb mkopo buc we nenda na pay slip ya direct cost na udoso. lakn kwa w ambay hukufankiwa kuomb mkopo, nivema ukaw na kiac flan cha ada yaan tution fee il kuepuk usubuf.

NT.unavo enda udom uc sahau living setficaty na birth setficaty for other isue call me on 0659801770
 
Eti jaman na fomu ya hospital inatakiwa kutolewa copy nne kama za registration?
 
Back
Top Bottom