Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Oi kwaiyo tuition fee ni 1,200,000/=
Duh mbona majangaa

tuition fee ni 900000 sio hyo yakwako pia mnatakiwa msome muelewe kwanza ndo muingie hum jukwaan nakutoa hoja sio kukaa mnabishana kwakitu ambacho hamjakisoma nakukielewa SOMA VIzur admission letter yako na uielewe ndo uje utoe yako hoja pia n vizur mkipunguza nchecheto
 
tuition fee ni 900000 sio hyo yakwako pia mnatakiwa msome muelewe kwanza ndo muingie hum jukwaan nakutoa hoja sio kukaa mnabishana kwakitu ambacho hamjakisoma nakukielewa SOMA VIzur admission letter yako na uielewe ndo uje utoe yako hoja pia n vizur mkipunguza nchecheto

Jaman Eeeee Mm Naona Tunapeana Plesha Tu Hum Xi Kuna Namba Za Smu Mm Naona Tuwapgie Tujue
 
ni shilling ngap inayotakiwa kulipwa kwa yule aliyewapigia me niambiwa ni 2,32,100 hiyo ni ya direct cost na 50,400 hii ni ya NHIF fund na 5,000 hii ni ya union student na tuition fee tunalipiwa
 
kwan hzo admission leter znawahusu na wale kdato cha nne waliochaguliwa kujiunga na special dipl0ma in euducation science and mathematics baada ya kuk0sa nafasi ya form5?
 
ni shilling ngap inayotakiwa kulipwa kwa yule aliyewapigia me niambiwa ni 2,32,100 hiyo ni ya direct cost na 50,400 hii ni ya NHIF fund na 5,000 hii ni ya union student na tuition fee tunalipiwa

Kwaiyoo sis special diploma in science and mathematics hatulipi tuition fees..........jaman?;;;
 
tuition fee ni 900000 sio hyo yakwako pia mnatakiwa msome muelewe kwanza ndo muingie hum jukwaan nakutoa hoja sio kukaa mnabishana kwakitu ambacho hamjakisoma nakukielewa SOMA VIzur admission letter yako na uielewe ndo uje utoe yako hoja pia n vizur mkipunguza nchecheto

oya HV kwa sisi mwaka wa kwanza kwny bank paid slip namba za usajil tunaandika zile za kwny admission letter
 
Msaada
 

Attachments

  • Form 1.jpg
    Form 1.jpg
    13.8 KB · Views: 195
  • Form 2.jpg
    Form 2.jpg
    14.5 KB · Views: 197
Naomba mnisiadie kunielekeza kujaza kuanzia hapo kweny accomodation mpaka chini tunatakiwa kujazaje
 
Back
Top Bottom