Walioagiza magari SBT Japan Co. Limited

Walioagiza magari SBT Japan Co. Limited

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Posts
2,623
Reaction score
1,096
Nawaomba ushauri kuhusu uaminifu au tija ya kampuni ya Magari ya SBT Japan Co, Ltd

Nina mpango wa kutuma pesa ($) huko waniletee gari. Pia ni nani kati ya waajiri wake nimwamini kwani majina yao inaoekana ni mengi (Mfano Ahmer Khan, Aamir Abdul Jabbar, SBT Motors UK Limited nk. ) nk.

Nilichungulia mtandao wao nikajiregista kwa e-mail na sasa wanapiga simu kila kukicha, ila nia ninayo.

Naogopa kutapeliwa jamani.
 
Nawaomba ushauri kuhusu uaminifu au tija ya kampuni ya Magari ya SBT Japan Co, Ltd

Nima mpango wa kutuma pesa ($) huko waniletee gari. Pia ni nani kati ya waaiiri wake nimwamini kwani majina yao inaoekana ni mengi (Mfano Ahmer Khan, Aamir Abdul Jabbar, SBT Motors UK Limited nk. ) nk.

Nilichungulia mtandao wao nikajiregista kwa e-mail na sasa wanapiga simu kila kukicha, ila ia ninayo.

Naogopa kutapeliwa jamani.

Google haraka na ulizia ubalozi wa Japan kwa email utapata jibu la uhakika.
 
Ni kampuni ya uhakika sio matapeli. tatizo lao mtu ukijiandikisha kwao tuu ni shida watakupigia simu kila siku kujua umefikia wapi na uamuzi wa kununua gari. wako kibiashara na wanajumua ushindani uliopo

Nawaomba ushauri kuhusu uaminifu au tija ya kampuni ya Magari ya SBT Japan Co, Ltd

Nima mpango wa kutuma pesa ($) huko waniletee gari. Pia ni nani kati ya waaiiri wake nimwamini kwani majina yao inaoekana ni mengi (Mfano Ahmer Khan, Aamir Abdul Jabbar, SBT Motors UK Limited nk. ) nk.

Nilichungulia mtandao wao nikajiregista kwa e-mail na sasa wanapiga simu kila kukicha, ila ia ninayo.

Naogopa kutapeliwa jamani.
 
Nawaomba ushauri kuhusu uaminifu au tija ya kampuni ya Magari ya SBT Japan Co, Ltd

Nima mpango wa kutuma pesa ($) huko waniletee gari. Pia ni nani kati ya waaiiri wake nimwamini kwani majina yao inaoekana ni mengi (Mfano Ahmer Khan, Aamir Abdul Jabbar, SBT Motors UK Limited nk. ) nk.

Nilichungulia mtandao wao nikajiregista kwa e-mail na sasa wanapiga simu kila kukicha, ila ia ninayo.

Naogopa kutapeliwa jamani.

SBT ni wazuri, ila tatizo kuna watu wana cheza na account za watu, unaweza kufikiri unawasiliana na SBT kumbe matapeli wengine kupitia mtandao, nakushauri kama ni mara yako ya kwanza kununua gari, nunua kupitia tradecarview hii ni website inayowakutanisha suppliers wengi wa magari pia unapolipa pesa unawalipa wao tradecar wakati wewe unafanya mawasiliano na supplier wako kupitia mfumo maalum wa email ambao tradecar wanaumonitor, supplier akitoa ushuhuda kwamba gari imetumwa kwa mlengwa ndipo tradecar wanarelease pesa kwa supplier, hivyo pesa zako zinakua salama mpango wao unaitwa PAYTRADE itakulazimu ujisajili kwanza.


Nima mpango wa kutuma pesa ($) huko waniletee gari. Pia ni nani kati ya waaiiri wake nimwamini kwani majina yao inaoekana ni mengi (Mfano Ahmer Khan, Aamir Abdul Jabbar, SBT Motors UK Limited nk. ) nk.

Nilichungulia mtandao wao nikajiregista kwa e-mail na sasa wanapiga simu kila kukicha, ila ia ninayo.

Naogopa kutapeliwa jamani.

SBT ni wazuri, ila tatizo kuna watu wana cheza na account za watu, unaweza kufikiri unawasiliana na SBT kumbe matapeli wengine kupitia mtandao, nakushauri kama ni mara yako ya kwanza kununua gari, nunua kupitia tradecarview hii ni website inayowakutanisha suppliers wengi wa magari pia unapolipa pesa unawalipa wao tradecar wakati wewe unafanya mawasiliano na supplier wako kupitia mfumo maalum wa email ambao tradecar wanaumonitor, supplier akitoa ushuhuda kwamba gari imetumwa kwa mlengwa ndipo tradecar wanarelease pesa kwa supplier, hivyo pesa zako zinakua salama mpango wao unaitwa PAYTRADE itakulazimu ujisajili kwanza
 
Jamaa hawana shida, sema wasumbufu sana kwenye suala la kupiga Piga cm na kutuma email
 

.... website inayowakutanisha suppliers wengi wa magari pia unapolipa pesa unawalipa wao tradecar wakati wewe unafanya mawasiliano na supplier wako kupitia mfumo maalum wa email ambao tradecar wanaumonitor, supplier akitoa ushuhuda kwamba gari imetumwa kwa mlengwa ndipo tradecar wanarelease pesa kwa supplier, hivyo pesa zako zinakua salama mpango wao unaitwa PAYTRADE itakulazimu ujisajili kwanza
Ushauri umezingatiwa Mkuu
 
Hawana shida kabisa. Ni kweli kuwa ujiandae kupokea simu 1000 hata mwaka baada ya kununua gari.
 
Nimenunua gari Mara mbili toka SBT Japan na zimefika zote na ni poa sana. Ila simu utapokea hata miaka 10, cha kufanya unazipotezea usipokee.
 
simu Miaka 10????hapo ni bora kuwa na line kwa ajili ya mchakato wao,then ukishapata gari unatupa line

Mara ya kwanza nilinunua gari 2011, nimepigiwa simu karibu kila siku hadi nimenunua gari nyingine mwaka jana. Na kila anapoanza kazi salesman mpya anakupigia simu kujitambulisha na kila akiwa na gari anahisi ina bei poa anakupigia. Licha ya email kila siku za stocklist
 
Mkuu,hawa jamaa wapo vizuri sana,mi mwenyewe juzi tu nimetoka kununua escudo na imefika mapema zaidi kuliko nilivyonunua kwa kutumia beforward,hawa jamaa wanapiga simu balaa,ila ni waminifu sana kwani gari ilivyofika wiki iliyopita walinipigia va kuniuliza nimeukuta gari ipo ktk hali gani,nikawaambia bomba mbaya,wakaniambia kama nikiwa ba mtu mwngine anataka kununua gari niwaunganishe nae na watanipa commission,kiukweli nimewakubali,kikubwa zaidi hawa jamaa una uwezo wa kubargain nao na kuwashusha bei zao hadi kufikia punguzo la dola mia nne,kwani langu bei ya mwanzo ilikuwa dola 3800,lakini mm wamenipunguzia hadi $3400,mkuu kila la kheri
 
Kuna kampuni inaitwa I-Trading ni matapeli wakubwa...nawashauri msinunue gari au kufanya biashara na hiyo kampuni....iko pia kwenye mtandao wa tradecarview...mimi wamenitapeli dola 2350
 
nilirejista pia, walinipigia simu sana. wale ni wahindi sio wajapani. nilifika kipindi nikawa nawatukana lakini kumbe hayuko mmoja, wapo wengi tofauti na hawajui kama mwenzao alishanipigia. kuna siku demu mmoja akanipigia nikamwomba tafadhali mnanipigia mno sasa kwenye rejista yangu huko naomba uweke elama kuwa sihitaji kupigiwa simu yenu hadi mimi mwenyewe nitakapoamua kununua gari. akashukuru na kusema sawa. hawajapiga hadi leo nina mwezi.
 
Mkuu,hawa jamaa wapo vizuri sana,mi mwenyewe juzi tu nimetoka kununua escudo na imefika mapema zaidi kuliko nilivyonunua kwa kutumia beforward,hawa jamaa wanapiga simu balaa,ila ni waminifu sana kwani gari ilivyofika wiki iliyopita walinipigia va kuniuliza nimeukuta gari ipo ktk hali gani,nikawaambia bomba mbaya,wakaniambia kama nikiwa ba mtu mwngine anataka kununua gari niwaunganishe nae na watanipa commission,kiukweli nimewakubali,kikubwa zaidi hawa jamaa una uwezo wa kubargain nao na kuwashusha bei zao hadi kufikia punguzo la dola mia nne,kwani langu bei ya mwanzo ilikuwa dola 3800,lakini mm wamenipunguzia hadi $3400,mkuu kila la kheri

Mkuu issue ya kuwahi gar kufika inategemea maybe umelipia halafu shipping ipo mwsho ndo maana ukawahi lakn kawaida ni mwezi,pia kwenye kubagain bei hawana shida mfano mm mwaka jana nlinunua gar yao FOB ilikia $27400 na nikawambia hiyo bajeti sina na wakanifanyi CIF $25000 Imagine nlipata punguzo la karibu dora 3000.
 
Kwa simu tu...wapo vizuri..ila nimependa ushauri wa @va de juu ya tradecarview na usalama wa pesa zako.
 
Back
Top Bottom