Walio apply tcu & kaka zangu wa vyuoni!...


BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
219
Likes
13
Points
35
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
219 13 35
Jamani program zangu zote 5 zimeandikiwa ''CHECKING IN PROGRESS'' hadi sasa na mpaka leo nasema ni karibu mwezi na cku kadhaa! Cjui ni kwangu tu au system bado?!...msaada tafadhari.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Calm down my young brother..subiri after sometime ztakaa fresh zenyewe.
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,124
Likes
451
Points
180
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,124 451 180
Jamani program zangu zote 5 zimeandikiwa ''CHECKING IN PROGRESS'' hadi sasa na mpaka leo nasema ni karibu mwezi na cku kadhaa! Cjui ni kwangu tu au system bado?!...msaada tafadhari.
Pole pole kijana zitakuja tu.... not eligible na Eligible
 
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
219
Likes
13
Points
35
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
219 13 35
Ahsante sana jamani!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,418
Likes
1,721
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,418 1,721 280
Muda bado, mpaka August
 
Sadock Lazaro

Sadock Lazaro

Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
69
Likes
1
Points
0
Sadock Lazaro

Sadock Lazaro

Member
Joined Apr 28, 2013
69 1 0
Hata mimi niliomba bado wananiambia hvo so ni wote
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Duuuh mi pia nime apply jana.....inaniandikia hivyo hivyooo.......hivi ni kawaida????....mwenye tofaut aseme
 
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
219
Likes
13
Points
35
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
219 13 35
Duuuh mi pia nime apply jana.....inaniandikia hivyo hivyooo.......hivi ni kawaida????....mwenye tofaut aseme
i hope baadaye itakuja kuwa poa tu,LEGIBILITY/ILLEGIBILITY
 
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
219
Likes
13
Points
35
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
219 13 35
Jamani nikiclick kwenye "view my selection status wananiambia kuwa "you have not yet done application"wakati kwenye list ya wanafunzi ambao hawakuchaguliwa katika first round halimo jina langu,sasa sielewi jamani!msaada tafadhali!
 
K

kapu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
205
Likes
1
Points
35
K

kapu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
205 1 35
Jamani nikiclick kwenye "view my selection status wananiambia kuwa "you have not yet done application"wakati kwenye list ya wanafunzi ambao hawakuchaguliwa katika first round halimo jina langu,sasa sielewi jamani!msaada tafadhali!
ni tatizo la wote we tulia kwanza usije yakologa.
 
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,373
Likes
1,054
Points
280
Age
32
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,373 1,054 280
Jamani nikiclick kwenye "view my selection status wananiambia kuwa "you have not yet done application"wakati kwenye list ya wanafunzi ambao hawakuchaguliwa katika first round halimo jina langu,sasa sielewi jamani!msaada tafadhali!
Hahahaa..nilijua tu unekuja tena baada ya post yako ya kwanza
 
Raby Kilua

Raby Kilua

Verified Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
128
Likes
9
Points
35
Raby Kilua

Raby Kilua

Verified Member
Joined Jul 12, 2013
128 9 35
Jamani program zangu zote
5 zimeandikiwa ''CHECKING IN PROGRESS'' hadi sasa na mpaka leo nasema
ni karibu mwezi na cku kadhaa! Cjui ni kwangu tu au system
bado?!...msaada tafadhari.
Unamaanisha YES na NO hujawekewa? Kama ndivyo nenda kwenye profile yako view your selection status kua shemu utakuta imeandikwa Check for eligibility xo utaona red inasema CLICK HERE utaclick pale n utaacha mashine isach kwa hyo ki2.. Hata wale walioaply kwa 2nd round lazima wachek Hili ili kupata zile dondoo ndogondogo za coz walizojaza
 
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
521
Likes
159
Points
60
Age
27
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
521 159 60
Mm kwangu my profile ilikuwa na yes zote..cha kusangaza nimekuta jina langu lipo na nilipo fungua my profile system inasema sory you hv not yet done application..nimefanya round ya pili kila nikichagua coz kule kwenye eligability ina sema no..nimevurugwa..msaada tafadhali.
 
B

B.G

Senior Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
33
B

B.G

Senior Member
Joined Aug 1, 2013
119 0 33
Jamani naombeni msaada..hivi bacherol of education with ict ndo inahusu nini?
 
Raby Kilua

Raby Kilua

Verified Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
128
Likes
9
Points
35
Raby Kilua

Raby Kilua

Verified Member
Joined Jul 12, 2013
128 9 35
Mm kwangu my profile ilikuwa na yes zote..cha kusangaza nimekuta jina langu lipo na nilipo fungua my profile system inasema sory you hv not yet done application..nimefanya round ya pili kila nikichagua coz kule kwenye eligability ina sema no..nimevurugwa..msaada tafadhali.
Kama jina lako halipo miongoni mwa majina yanayotakiwa kuaply for 2nd round bas huna tatizo.. Huna tatizo la kuambiwa you are not yet done application limejitokeza karibu kwa watu wote cku ya leo.. Hivyo bas nakusih usiguse tena sehemu ya applctn subir mpk mtandao wa tcu utakapotulia kila kitu kitakua poa Afande
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083