MARCKO JF-Expert Member Joined Jun 10, 2011 Posts 2,258 Reaction score 275 Dec 13, 2011 #1 Januari hiyoooo!. Maajira kibaaao. Niko right au?
Mtego wa Noti JF-Expert Member Joined Nov 27, 2010 Posts 2,732 Reaction score 1,849 Dec 13, 2011 #2 ulikuwa kwenye ndoto? maana naona kama umekurupuka kutoka usingizini...
Bakulutu JF-Expert Member Joined Nov 30, 2011 Posts 2,596 Reaction score 1,865 Dec 14, 2011 #3 'maajira kibao' ndio nn???
M Mr.creative JF-Expert Member Joined Aug 8, 2011 Posts 492 Reaction score 117 Dec 15, 2011 #4 haa we wa wapi? hukusoma communication skills nini?
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Dec 15, 2011 #5 Umechanganyikiwa wewe!...
MBUFYA JF-Expert Member Joined Aug 15, 2011 Posts 445 Reaction score 68 Dec 15, 2011 #6 Hebu niondolee hii post hapa mi niendelee kuchoma chips, hakuna cha ajira wala nini, ni full kujiajiri.
Hebu niondolee hii post hapa mi niendelee kuchoma chips, hakuna cha ajira wala nini, ni full kujiajiri.
nyambari JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 355 Reaction score 174 Dec 15, 2011 #7 mwalimu tarajali huyo