Walimu walipipigwa mkwala wakanywea,.....Inaniuma sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu walipipigwa mkwala wakanywea,.....Inaniuma sana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 21, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,254
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni majuzi tu walimu nchi nzima waligoma kwa madai ya msingi......Simaanishi kua naupenda mgomo,.....Bali kilio changu ni kua ilipobainika kua mgomo ni batili,hatua gani ambazo chama cha walimu wamechukua?Nasema kua CWT ifutwe mana wanakula pesa kazi no
     
Loading...