Walimu wakuu kupata posho ni divide and rule, it's tragedy

Walimu wakuu kupata posho ni divide and rule, it's tragedy

Mpwayungu Village

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2021
Posts
14,591
Reaction score
31,133
Huu ni msiba mzito Kwa hawa walimu, kinachofanyika ni halmashauri kutoa maelekezo Kwa wakuu wa shule ndipo mkuu anaitisha kikao cha walimu kisichokuwa na Chai Wala posho kutoa maagizo ambayo kimsingi yananyonya walimu nawalimu hawana haki ya kuuliza maana waliotoa maelekezo hawapo

Sasa kumbe ipo hivi, wakuu wa shule wanapewa posho ya madaraka kila mwezi hivyo hawawezi kuwatetea walimu wenzao kwenye vikao kwasababu wanakuwa waoga kutumbuliwa kwenye nafasi zao, na mkuu wa shule akija shuleni mwalimu ukionekana unadai haki zako anaanza kukufanyia visa vya hovyo, kama ruhusa utanyimwa, fursa za semina hupati, uhamisho hupati hata mkopo inahitaji saini ya mkuu hapitishi, hapo mpaka utakoma

Ni divide and rule, mmoja anapewa wengine mtakoma
 
Huu ni msiba mzito Kwa hawa walimu, kinachofanyika ni halmashauri kutoa maelekezo Kwa wakuu wa shule ndipo mkuu anaitisha kikao cha walimu kisichokuwa na Chai Wala posho kutoa maagizo ambayo kimsingi yananyonya walimu nawalimu hawana haki ya kuuliza maana waliotoa maelekezo hawapo

Sasa kumbe ipo hivi, wakuu wa shule wanapewa posho ya madaraka kila mwezi hivyo hawawezi kuwatetea walimu wenzao kwenye vikao kwasababu wanakuwa waoga kutumbuliwa kwenye nafasi zao, na mkuu wa shule akija shuleni mwalimu ukionekana unadai haki zako anaanza kukufanyia visa vya hovyo, kama ruhusa utanyimwa, fursa za semina hupati, uhamisho hupati hata mkopo inahitaji saini ya mkuu hapitishi, hapo mpaka utakoma

Ni divide and rule, mmoja anapewa wengine mtakoma
Akina Babu, bibi, shangazi,wajomba tunao akikuzingua unamfanya awe kichaa maisha yake yote kwa roho mtakatifu na maombi ya wazee, muhimu hoja ya dhuluma na uonevu iwepo na haki yako iwepo.
 
Akina Babu, bibi, shangazi,wajomba tunao akikuzingua unamfanya awe kichaa maisha yake yote kwa roho mtakatifu na maombi ya wazee, muhimu hoja ya dhuluma na uonevu iwepo na haki yako iwepo.
Sio Kwa walimu, ni waoga hata kwa waganga
 
Huu ni msiba mzito Kwa hawa walimu, kinachofanyika ni halmashauri kutoa maelekezo Kwa wakuu wa shule ndipo mkuu anaitisha kikao cha walimu kisichokuwa na Chai Wala posho kutoa maagizo ambayo kimsingi yananyonya walimu nawalimu hawana haki ya kuuliza maana waliotoa maelekezo hawapo

Sasa kumbe ipo hivi, wakuu wa shule wanapewa posho ya madaraka kila mwezi hivyo hawawezi kuwatetea walimu wenzao kwenye vikao kwasababu wanakuwa waoga kutumbuliwa kwenye nafasi zao, na mkuu wa shule akija shuleni mwalimu ukionekana unadai haki zako anaanza kukufanyia visa vya hovyo, kama ruhusa utanyimwa, fursa za semina hupati, uhamisho hupati hata mkopo inahitaji saini ya mkuu hapitishi, hapo mpaka utakoma

Ni divide and rule, mmoja anapewa wengine mtakoma
Mzee wa Chifukulo..Vipi manda Hapo Kunaendeka Msimu Huu wa mvua?
 
Siwezi kukufosi uamini mimi sio mwalimu, it's up to you
Kipindi upo mgeni watu walikuona jinsi unavyohangaikia mkeka na kukesha kwenye ule uzi wa maombi ya Kazi ya ualimu wewe ulikuwa kama admin wa uzi ,pili uzi wa safari yako ya Lindi unathibitisha,tatu ualimu kukaa kwenye akili yako muda mwingi na kuzungumza kea tuliosomea Cuba tushaunganisha dots na kupata majibu sahihi..

Inaelekea haukuwa na ndoto za kuwa Mwalimu imetoka tu bila kutarajia au Umepitia manyanyaso na shida kupitia ualimu ndio maana unatumia Jf kupoza machungu .
 
Back
Top Bottom