Walimu Paradigms institute Dar acheni mazoea na wanafunzi

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,461
2,000
Kumekuwa na tabia chafu ya kuweka mazoea mabaya na wanachuo kiasi kwamba walimu wanapokea pesa ili kuwafaulisha wanachuo na watoto wa kike baadhi yao wanalazimika kujitoa miili yao.
Hii imezoeleka kiasi kwamba hakuna anayeshtuka.

Mmiliki waangalie sana hao uliowapa dhamana wanaharibu sana taswira ya chuo chako
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
38,093
2,000
Hao wanafunzi watakutana na moto wa baraza, watakiona cha mtema kuni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom