WALIKUWA WANAKUITA NICK NAME GANI KIPINDI UPO SHULE?


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,585
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,585 2,000
wewe wanaume huwajui, yan kila mwanamke darasani alikuwaga ananickname yake kama code ya ninyi msielewe nan anaongelewa sisi kwetu walikuwepo kina mzunguu(mweupe sana huyu) , matakoo(huyu anabusta ya kutosha), sony wega( huyu yeye ni flat), antelope( haka ni kakimbaumbau kanamakeke sana ila bed kama mwanamke wa mcuhngaji), ahahaha nlikuwa nacheka ukiwakuta wahuni wanawachambua utasema wanafanya prematch analysis, na wanawake hakuna hata mmoja alokuwa anajua hayo majina yao waliobatizwa na masela
Narudia, mimi sikuwa na nickname
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,432
Points
2,000
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,432 2,000
Sticky insect - nilikuwa mwembamba kama nitakatika vile
 
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,061
Points
2,000
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,061 2,000
Hanscana
Nilikua nikiangalia trace urban au music nawaambia hii kashoot flani hata aijaanza nilikua nawajua directors wengi sana wa africa cc wamidosho
 
sam leon

sam leon

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
869
Points
1,000
sam leon

sam leon

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
869 1,000
Secondary- white

Elimu ya juu- H I V
 
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2018
Messages
979
Points
1,000
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2018
979 1,000
Nikiisema nickname yangu wengi mtanijua
 

Forum statistics

Threads 1,294,208
Members 497,843
Posts 31,168,370
Top