Wale wenzangu wa IT mpoapi?

mrpius

New Member
Jan 3, 2017
3
45
Nina Certificate ya IT na nataka niitumie kujiajiri hivohivo, kazi hakuna, sasa natafuta wenzangu wenye mpango kama wangu, wa kujiajiri. Naomba tutaftane ili tusaidiane mawazo, mi binafsi nataka kuwekeza kwenye Mambo Ya Graphics, hata kama hatuna pesa najua tukiwa karibu tunaweza kufanya kitu +255 713 100 279
 

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
2,725
2,000
Nina Certificate ya IT na nataka niitumie kujiajiri hivohivo, kazi hakuna, sasa natafuta wenzangu wenye mpango kama wangu, wa kujiajiri. Naomba tutaftane ili tusaidiane mawazo, mi binafsi nataka kuwekeza kwenye Mambo Ya Graphics, hata kama hatuna pesa najua tukiwa karibu tunaweza kufanya kitu +255 713 100 279
Elezea unataka kufanya nini na hizo graphics
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom