Wale wenye wake wafanyakazi kula chuma hicho…

Wale wenye wake wafanyakazi kula chuma hicho…

Hili ni jambo mara nyingi limejadiriwa humu na muda wote huo likaonekana halina utafiti na kuishia kubezwa na watu wenye wake huko maofisini.

Haya sasa utafiti mliokua mnauhiyaji umefanyika na majibu yamesha patikana sasa kazi kwenu kumeza au kutema ila ubishi bila data hatutaki hapa.

#jishikilieni [emoji1635][emoji16]View attachment 2714328
Kwenye vyoo vingi vya ofisi za serikali hivi sasa kumewekwa vending boxes za hiyo bidhaa
 
Hili ni jambo mara nyingi limejadiriwa humu na muda wote huo likaonekana halina utafiti na kuishia kubezwa na watu wenye wake huko maofisini.

Haya sasa utafiti mliokua mnauhiyaji umefanyika na majibu yamesha patikana sasa kazi kwenu kumeza au kutema ila ubishi bila data hatutaki hapa.

#jishikilieni [emoji1635][emoji16]View attachment 2714328
Swala la KUTOMBESHA halina formula

Unaweza ukaoa mfanyakazi akawa mtombeshaji

Pia unaweza ukamuoa Diara akawa mtombeshaji pia

pia unaweza ukaoa Diara au mfanyakazi akawa sio Malaya (mtombeshaji)


Jambo la msingi ni uchaguzi sahihi wa mwanamke, ukibugi hakuna rangi utaacha kuiona
 
suala la uwepo wa kondomu kazini lisihusianishwe na kufanyika kwa mapenzi baina ya wafanyakazi waliopo mhala pa kazi. mtoa posti inaonesha kuwa ufahamu wa afua za ukimwi mahala pa kazi unakupiga chenga. kwa ufupi ni kwamba ili kuwarahisishia wafanyakazi wanaohitaji kondomu, kuna programu zinazowezesha uaptikanaji wa kondomu kazini kama ilivyo huduma za kupima, unasihi na elimu juu ya magonjwa na mabo mengine zinavyotolewa sehemu za kazi.
Aidha, kama mtu ni malaya haijalishi anafanya kazi au la atafanya tu. Kuhusisha kuajiliwa kwa wanawake na ngono kazini ni kutojiamini na ni mfumo dume.
Acha kujifariji nenda kasome habari yote
 
Swala la KUTOMBESHA halina formula

Unaweza ukaoa mfanyakazi akawa mtombeshaji

Pia unaweza ukamuoa Diara akawa mtombeshaji pia

pia unaweza ukaoa Diara au mfanyakazi akawa sio Malaya (mtombeshaji)


Jambo la msingi ni uchaguzi sahihi wa mwanamke, ukibugi hakuna rangi utaacha kuiona
Hivi kwanini hawa wake ambao ni mama wa nyumbani huwa mnawaita magolikipa, je mnapenda wanawake ambao wanatoka kwenda kutafuta kama ninyi, na kazi za nyumbani na malezi ya watoto atafanya nani
 
Hapa kilicho baki tunasubiri tacaaids wawapelekee tu kondom mchezo uendelee [emoji23][emoji23][emoji23]

Mama wa nyumbani huo ujinga ataufanya lini huku muda wote yupo na watoto bado shughuli za hapa na pale zimembana . Hakuna kijamaa kihendisamu kinacho mshobokea pale home . Akitaka kitu nje au kwa mama nanii ni mwendo wa kutuma mtoto au bekitatu.
Wanalika tu ukirudi job keshaisafisha vizur tu
 
Hivi kwanini hawa wake ambao ni mama wa nyumbani huwa mnawaita magolikipa, je mnapenda wanawake ambao wanatoka kwenda kutafuta kama ninyi, na kazi za nyumbani na malezi ya watoto atafanya nani
Hawa Marioo wanazingua sana
 
Wanalika tu ukirudi job keshaisafisha vizur tu
Hawa hawaliki kama wenu. Ambao kwanza wamewabania unyumba wiki hadi wiki kila siku wamechoka na kazi za oficn kumbe wameshinda wanabanduana huko bad enough saizi wanawawekea na kondom kabisa [emoji23][emoji23][emoji23] ili wabanduliwe vizuri
 
Hapa kilicho baki tunasubiri tacaaids wawapelekee tu kondom mchezo uendelee [emoji23][emoji23][emoji23]

Mama wa nyumbani huo ujinga ataufanya lini huku muda wote yupo na watoto bado shughuli za hapa na pale zimembana . Hakuna kijamaa kihendisamu kinacho mshobokea pale home . Akitaka kitu nje au kwa mama nanii ni mwendo wa kutuma mtoto au bekitatu.
Sio kweli,kama ni Mhuni mama wa nyumbani ndio hatari zaidi maana anapata uhuru mzuri zaidi
 
Sio kweli,kama ni Mhuni mama wa nyumbani ndio hatari zaidi maana anapata uhuru mzuri zaidi
Mama wa nyumbani ni rahisi mno kukamatwa kuliko wa ofisin mkuu
 
Hawa hawaliki kama wenu. Ambao kwanza wamewabania unyumba wiki hadi wiki kila siku wamechoka na kazi za oficn kumbe wameshinda wanabanduana huko bad enough saizi wanawawekea na kondom kabisa [emoji23][emoji23][emoji23] ili wabanduliwe vizuri
Kugongwa ni tabia ya Malaya anaweza akawa ofisin au nyumbani
 
Hivi kwanini hawa wake ambao ni mama wa nyumbani huwa mnawaita magolikipa, je mnapenda wanawake ambao wanatoka kwenda kutafuta kama ninyi, na kazi za nyumbani na malezi ya watoto atafanya nani
Hizi ni aka (nicknames) na huwa tunazitumia endapo tunakuwa masela tu au Kama mke yupo basi ujue hakuna maelewano

ila sidhani Kama Kuna mtu anaweza kumuambia mke wake golikipa huku mke anasikia

Ni sawa na sisi tu mnavyotuita MARIOO
 
Mwanamke mwenyekipato kazini uwezekano wa kuwa na msimamo wa kutokumbw* ovyoovyo ni mkubwa kuliko golikipa wako nyumbani! Pili, mwanamke mwenye kipato hata akichepuka uwezekano wa kufanya ngono salama ni mkubwa kuliko golikipa wako nyumbani ambaye ni rahisi kukuletea gono na kaswende kwasababu wanaomshobokea ni masikini!

Endela kujipa moyo
 
Swala la KUTOMBESHA halina formula

Unaweza ukaoa mfanyakazi akawa mtombeshaji

Pia unaweza ukamuoa Diara akawa mtombeshaji pia

pia unaweza ukaoa Diara au mfanyakazi akawa sio Malaya (mtombeshaji)


Jambo la msingi ni uchaguzi sahihi wa mwanamke, ukibugi hakuna rangi utaacha kuiona
kwa kweli, maana naweza kua nakupenda lakini kuna kitu una lack, nikipata wa kunipa imeenda muhimu huo mstar wa mwisho kufanya uchaguzi sahihi kupata mtu aliemaliza ujana wake akiwa ndoani anaitumikia ndoa bila hiyana
 
Mwanamke mwenyekipato kazini uwezekano wa kuwa na msimamo wa kutokumbw* ovyoovyo ni mkubwa kuliko golikipa wako nyumbani! Pili, mwanamke mwenye kipato hata akichepuka uwezekano wa kufanya ngono salama ni mkubwa kuliko golikipa wako nyumbani ambaye ni rahisi kukuletea gono na kaswende kwasababu wanaomshobokea ni masikini!
una safar ndefu sana bado hujatufaham vizur, huyo wa nyumbani kuna mzoa taka, kuna fundi bomba, ana boda boda wake maalum wa kumtomba baba utajuaje n wewe uko busy kazini, tuliza fuvu fikiri tena
 
Hahaha wakuu hata msim'bishie mtoa mada... Wewe kama mkeo ana muonekano wa kuvutia na tayari ana 1 year + kwenye kazi aliyoajiriwa kuliwa ni asilimia 90, .....hizo 10% labda awe yule mwanamke ambae ana gundu la kutokuwa na mvuto
 
Hahaha wakuu hata msim'bishie mtoa mada... Wewe kama mkeo ana muonekano wa kuvutia na tayari ana 1 year + kwenye kazi aliyoajiriwa kuliwa ni asilimia 90, .....hizo 10% labda awe yule mwanamke ambae ana gundu la kutokuwa na mvuto
Watu wanawabishia tacaids
 
Back
Top Bottom