princess royal
Member
- Aug 26, 2016
- 92
- 69
Itabidi ujifunze STUNTER. Tusipowapa manjonjo mnalalamika mkipewa bd mnalalamika.
Aaaah vita ya Mau MauTangu Wanawake wajue kuna Makungwi wa
kufunda hatuhemi, sijui hata wanafundishwa nini
huko... Maana wakitoka kufundwa wanakuja
kufanyia majaribio mafunzo kwa Maboyfriend
sasa,
Mapenzi yanakuwa vita, wanataka kuonyesha
wamefuzu na wewe hujui kitu, unaweza kupata degedege maana hata kama ndo machejo sasa yamezidi, Kitanda chenyewe chaga sio za
Mpodo, hekaheka kama Gea Habibu...Wengine
mmepewa mafunzo ya Certificate mnakuja
kukatika Diploma kwenye Mazoezi, ladha yote
kushnehi...
Hii ni kwako we Mwanamke unayejua Lovemaking ni Hekaheka,tulizana mama kununua chaga kila mwezi Sio poa..!
princess royal Unatakiwa ukijue unachokifanya, sio unabahatisha tu, matokeo yake ndo hayo, mara mtuwekee vijinyama, mara mtuwekee kojo, mara mtukwarue na meno wakati wa BJ, ShidaaaaItabidi ujifunze STUNTER. Tusipowapa manjonjo mnalalamika mkipewa bd mnalalamika.
Mmh!!princess royal Unatakiwa ukijue unachokifanya, sio unabahatisha tu, matokeo yake ndo hayo, mara mtuwekee vijinyama, mara mtuwekee kojo, mara mtukwarue na meno wakati wa BJ, Shidaaaa
Mi sijabisha ila.. Mmh!!!Huo ubishi sijui umerithi kwa nani
Ndivyo tulivyo sisi hatuna wema kama ndugu wa mkeBora mie gogo,sivunjagi chaga za watu.
Wanaume bana ukikatika wanalalamika,ukiwa gogo wanasimanga aisee
nani ulimuingiza ndani? kusafiri tu kidogo ndo mambo ulofanya sio?Aisee sijazoea kulala chini mkuu,,
si umeshauriwa uweke godoro chini unahisi mimi fala eeeeh, cjui nitakupataje hapo walahBaby nenda kakague chaga, kwani umekuta zimebadilishwa?
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Bora mie gogo,sivunjagi chaga za watu.
Wanaume bana ukikatika wanalalamika,ukiwa gogo wanasimanga aisee
hhahahahahahaaahahaaahahprincess royal Unatakiwa ukijue unachokifanya, sio unabahatisha tu, matokeo yake ndo hayo, mara mtuwekee vijinyama, mara mtuwekee kojo, mara mtukwarue na meno wakati wa BJ, Shidaaaa
I used to be the one to say I'm through Now mysi umeshauriwa uweke godoro chini unahisi mimi fala eeeeh, cjui nitakupataje hapo walah
uko fisuri bby, will do the needfulI used to be the one to say I'm through Now my
heart is bigger than godzilla Used to wanna walk
away from you Now I'm begging please don't cry
me a river Tonight we just got to work it out So tell
me what's heavy on you mind Don't need for the
scream, talk to me Don't let them neighbours hear us now I know that we fell to many times Are we
gonna turn it all around? So give me a chance to
heal your broken heart and bring you back to life
Hahahahaha[emoji23]nice pointTangu Wanawake wajue kuna Makungwi wa
kufunda hatuhemi, sijui hata wanafundishwa nini
huko... Maana wakitoka kufundwa wanakuja
kufanyia majaribio mafunzo kwa Maboyfriend
sasa,
Mapenzi yanakuwa vita, wanataka kuonyesha
wamefuzu na wewe hujui kitu, unaweza kupata degedege maana hata kama ndo machejo sasa yamezidi, Kitanda chenyewe chaga sio za
Mpodo, hekaheka kama Gea Habibu...Wengine
mmepewa mafunzo ya Certificate mnakuja
kukatika Diploma kwenye Mazoezi, ladha yote
kushnehi...
Hii ni kwako we Mwanamke unayejua Lovemaking ni Hekaheka,tulizana mama kununua chaga kila mwezi Sio poa..!
Nimecheka sana leo mkuu kwa habari yako hii maana unaweza kulala chini hivi hivi kwaajili ya mbwembwe za mtuTangu Wanawake wajue kuna Makungwi wa
kufunda hatuhemi, sijui hata wanafundishwa nini
huko... Maana wakitoka kufundwa wanakuja
kufanyia majaribio mafunzo kwa Maboyfriend
sasa,
Mapenzi yanakuwa vita, wanataka kuonyesha
wamefuzu na wewe hujui kitu, unaweza kupata degedege maana hata kama ndo machejo sasa yamezidi, Kitanda chenyewe chaga sio za
Mpodo, hekaheka kama Gea Habibu...Wengine
mmepewa mafunzo ya Certificate mnakuja
kukatika Diploma kwenye Mazoezi, ladha yote
kushnehi...
Hii ni kwako we Mwanamke unayejua Lovemaking ni Hekaheka,tulizana mama kununua chaga kila mwezi Sio poa..!