Wale wanawake wanaokwenda kwa Kungwi

Wale wanawake wanaokwenda kwa Kungwi

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ata mie ntakuona wa ajabu
Ni sawa na demu umeshamuandaa amelainika alafu unamwambia akusubiri uende dukani kununua ndomu... Hahaha unaeza ukarudi ukakuta ghetto tupu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ishu ya chaga imenikumbusha stori flani kitaa! Kuna mdada alikua analiwa na baba yake kisirisiri... Sa siku hiyo chaga ikavunjika kwa nguvu... Majirani kukimbilia kusaidia wanakuta baba na bintie kwenye purukushani za kuamka. Aibu ilioje!!
Hhaahaah Paprika nirudishie chenchi yangu asee...
Hao majirani sio mchezo, yani wavamie ndani mwa mtu mpaka chumbani??? Duh
 
ukimpata fundi ndio unajua raha yakufanya Mapenzi na ukimpata mwengine gogo lazima urudi kwa mwalimu wako tuu anae kufanya ujisikie halafu unasikia oooh mwanamke yule amekuroga kumbe walaaaaaaaaaaaaa mapigo tuu anakujulia....lol
hakuna raha nayopata mchezoni kama bebi kukalia dyudyu na kuanza kukatika,,yaan kuna mmoja anajizungusha unajiskia kama mboo imeviringishwa huko shimoni,,anakua kama anasimama,,hiyo raha acha tuuu..ooooooooh
 
hakuna raha nayopata mchezoni kama bebi kukalia dyudyu na kuanza kukatika,,yaan kuna mmoja anajizungusha unajiskia kama **** imeviringishwa huko shimoni,,anakua kama anasimama,,hiyo raha acha tuuu..ooooooooh
mmmmmmmmmmmmh...
 
hakuna raha nayopata mchezoni kama bebi kukalia dyudyu na kuanza kukatika,,yaan kuna mmoja anajizungusha unajiskia kama **** imeviringishwa huko shimoni,,anakua kama anasimama,,hiyo raha acha tuuu..ooooooooh
Teh teh mida ya kazi hii ...unatupandisha nyege
 
Uzur wa sex wote mkue
Mafundi bhana co
Mmoja ategemee mwenzake
Wote mkiwa mnajiweza walaa
Hakuna atakae taman kutoka
Hapo
 
hakuna raha nayopata mchezoni kama bebi kukalia dyudyu na kuanza kukatika,,yaan kuna mmoja anajizungusha unajiskia kama **** imeviringishwa huko shimoni,,anakua kama anasimama,,hiyo raha acha tuuu..ooooooooh
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Haa haa haaa

Huyo atakua n mzaramo wa over 18
Hawa wanafudwaga wakiwa sc
 
Ndio nasikia kwako
Kumbe wengi huwa wanaenda kwa kungwi siku hizi?
Nipo nyuma sana kitaarifa
Najua ww uliendaga kitambo
Na shuhi yako co ya mchezo
Maana mabibi wa zaman kwa
Mfundo walikua hawajambo
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ishu ya chaga imenikumbusha stori flani kitaa! Kuna mdada alikua analiwa na baba yake kisirisiri... Sa siku hiyo chaga ikavunjika kwa nguvu... Majirani kukimbilia kusaidia wanakuta baba na bintie kwenye purukushani za kuamka. Aibu ilioje!!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hao majiran hawana dogo
Aiseee yan waliingia
Kama,wanaingia chooon
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hao majiran hawana dogo
Aiseee yan waliingia
Kama,wanaingia chooon
Walistushwa na kishindo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ndio nasikia kwako
Kumbe wengi huwa wanaenda kwa kungwi siku hizi?
Nipo nyuma sana kitaarifa
Kuna wanawake wanasafiri mpaka mikoani kwaajili ya kutafuta makungwi,
 
Uzur wa sex wote mkue
Mafundi bhana co
Mmoja ategemee mwenzake
Wote mkiwa mnajiweza walaa
Hakuna atakae taman kutoka
Hapo
Aisee, Hayo sasa ndio wanaona bora wakayajue kwa kungwi, wakitoka huko wanafundishwa kuivutisha papuchi bangi
 
Back
Top Bottom