Wale wanawake wanaokwenda kwa Kungwi

Wale wanawake wanaokwenda kwa Kungwi

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Posts
13,077
Reaction score
17,262
Tangu Wanawake wajue kuna Makungwi wa
kufunda hatuhemi, sijui hata wanafundishwa nini
huko... Maana wakitoka kufundwa wanakuja
kufanyia majaribio mafunzo kwa Maboyfriend
sasa,

Mapenzi yanakuwa vita, wanataka kuonyesha
wamefuzu na wewe hujui kitu, unaweza kupata degedege maana hata kama ndo machejo sasa yamezidi, Kitanda chenyewe chaga sio za
Mpodo, hekaheka kama Gea Habibu...Wengine
mmepewa mafunzo ya Certificate mnakuja
kukatika Diploma kwenye Mazoezi, ladha yote
kushnehi...

Hii ni kwako we Mwanamke unayejua Lovemaking ni Hekaheka,tulizana mama kununua chaga kila mwezi Sio poa..!
 
ukimpata fundi ndio unajua raha yakufanya Mapenzi na ukimpata mwengine gogo lazima urudi kwa mwalimu wako tuu anae kufanya ujisikie halafu unasikia oooh mwanamke yule amekuroga kumbe walaaaaaaaaaaaaa mapigo tuu anakujulia....lol
Sasa fundi awe fundi kweli, sio fundiRapa,
Ndo haohao ukimpa BJ anakukwarua na meno
 
Tangu Wanawake wajue kuna Makungwi wa
kufunda hatuhemi,
sijui hata wanafundishwa nini
huko... Maana wakitoka kufundwa wanakuja
kufanyia majaribio mafunzo kwa Maboyfriend
sasa, Mapenzi yanakuwa vita,
wanataka kuonyesha
wamefuzu na wewe hujui kitu, unaweza kupata degedege maana hata kama ndo machejo sasa
yamezidi,
Kitanda chenyewe chaga sio za
Mpodo, hekaheka kama Gea Habibu...Wengine
mmepewa mafunzo ya Certificate mnakuja
kukatika Diploma kwenye Mazoezi, ladha yote
kushnehi...Hii ni kwako we Mwanamke unayejua Lovemaking ni Hekaheka,tulizana mama kununua
chaga kila mwezi Sio poa..!
Kiongozi hao wanaojituma wanafaa bana!!!

Acha maskhara.... nyama ipikwayo kwa viungo vyote na moto stahiki ndio tamu kaka!!!
 
Kiongozi hao wanaojituma wanafaa bana!!!

Acha maskhara.... nyama ipikwayo kwa viungo vyote na moto stahiki ndio tamu kaka!!!
Usawa huu sio wa kuvunjiana chaga,
Demu mwenye papara simtaki mimi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ishu ya chaga imenikumbusha stori flani kitaa! Kuna mdada alikua analiwa na baba yake kisirisiri... Sa siku hiyo chaga ikavunjika kwa nguvu... Majirani kukimbilia kusaidia wanakuta baba na bintie kwenye purukushani za kuamka. Aibu ilioje!!
 
Yani demu aje gheto alafu umwambie ngoja nishushe godoro??? Atasepa zake alafu baada ya dakika mbili utakuta thread JF akilalamika kushushwa thamani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ata mie ntakuona wa ajabu
 
Sasa fundi awe fundi kweli, sio fundiRapa,
Ndo haohao ukimpa BJ anakukwarua na meno
Jamani ushamuita fundi na mpaka umerejea tena kwake inamaana unamkubaliii,hakukwarui wala hakutafuni,yuko makini fundiiii...........
 
Back
Top Bottom